Có nên mua Lumia 1520?

Thảo luận trong 'Windows Phone: Hỏi Đáp, Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi _Kyle_, 14 Tháng mười một 2013.

1. _Kyle_ Thành viên

Tình hình em có ít đạn, thấy bên FPT Shop nó đang cho đặt hàng con Lumia 1520 ở đây http://fptshop.com.vn/nokia-lumia-1520
    Đang phân vân không biết có nên đổi gió từ iPhone 5 sang Win Phone không. Các bác cho ý kiến với ạ. Em chưa dùng Window Phone bao giờ.
    À các bác cho em hỏi có chỗ nào nó bán hàng xách tay nó rẻ hơn mà chất lượng tốt tí được không ạ? Thấy bên FPT Shop nó bán đắt nhưng có khuyến mại với nguồn hàng đảm bảo nên cũng phân vân :D
  2. dũng đẹp trai

dũng đẹp trai Thành viên

Được Like:
    0
    1520 hẳn là ít đi :boss: thích thì nhích thôi bác, hỏi nhiều làm gì :chaymau:
  3. calvin1590

calvin1590 Thành viên

Được Like:
    1
    Xin chỉ bạn 2 đặc điểm của 2 chiếc máy này để tiện đưa ra lựa chọn

*IP 5: Dành cho tín đồ của apple, những ai thích làm màu khi đi business, thích một smartphone iOs có độ bảo mật cao, thích mọi thao tác nhanh, gọn, đơn giản nhưng hiệu quả.

* Lumia 1520: Dành cho người thích sự mới lạ và khác biệt, thiết kế thời trang, camera tốt, màn hình giải trí lớn, và thuận lợi vì có nhiều ứng dụng văn phòng chuyên nghiệp.
    pvinh thích bài này.
  4. lanh_lung

lanh_lung Thành viên

Được Like:
    1
    Tôi có iphone 4s, và lumia 925 nhưng lướt web, xem phim trên hdzone và chụp hình toàn dùng lumia. Hầu như iphone chỉ nghe gọi
  5. vu0ngnv

vu0ngnv Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Chuẩn. nếu bạn có điều kiện thì tại sao ko thử một Lumia 1520 nhỉ.

P/s: Ở đâu có khuyến mãi? Hãy xem vtc 12 cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất.
  6. thanhhn

thanhhn Thành viên

Được Like:
    1
    mình kết con này lắm ..nhưng chưa có tiền thôi :)
    P/s:xem hài tết vtv4 || vtc16 hay quá.
  7. quanglp

quanglp Thành viên

Được Like:
    2
    mình thấy dùng điện thoại này hay mà rất phù hợp với túi tiền
    P/s: vtc4 online có phim Gió Rừng hay quá.
  8. Trang Miu

Trang Miu Thành viên

Được Like:
    0
    theo mình thì bạn nên mua 930 hơn vì có thiết kế cứng cáp, khung kim loại, mà lại sang trọng nữa. :)