Thảo luận Có nên mua Samsung S6 vào thời điểm này?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi tower001, 28 Tháng ba 2015.

1. tower001 Thành viên

Em đang dùng G2, có nhu cầu lên đời một em cao hơn do cũng dùng em này hơn 1 năm và máy xuống cấp khá nhiều :(
    Cũng ưa Samsung từ lâu mà đợt này mới ra con S6 thấy đẹp và mê quá, mạn phép lập Topic hỏi anh em xem giờ có nên bán G2 lên đời S6 hay không ? Liệu có khác biệt nhiều không ( về mặt trải nghiệm )?
    Ngoài ra bây giờ đã có 1 số chỗ cho Pre-orders con này, thậm chí như bên CellphoneS còn ưu tiên đổi máy với tặng cho cái gói bảo hành ( theo web là mười mấy củ, em nghĩ thì k đến ), đặt trước thì hình như có cả bao da ( em thích dùng bao da, G2 giờ vẫn đang dùng bao da bên Khacten ) thì có nên đổi luôn G2 tại cửa hàng để đặt trước không hay bán rồi thêm tiền mua :D
    Ngoài CellphoneS còn có Hoàng hà ( em k thích bên này lắm ) cùng TGDĐ cũng khuyến mại nhưng so ra thì bên CellphoneS vẫn tặng nhiều hơn, theo các bác nên xúc bên thằng nào ? o.O
    Khi mua cũng nên lưu ý gì không ạ ?
    Bác nào đc trải nghiệm rồi cho em xin ít cảm nhận của S6 luôn ạ :D
    Em dự tính là đặt hàng trước nên hỏi han xong cái là múc luôn, mong các bác giúp đỡ :D
  2. kuroxkura

kuroxkura Thành viên

Được Like:
    0
    Đang dùng sony mà đọc mấy bài báo về S6 thấy thích quá. Bác nào chuột bạch rồi thì cho em xin rì viu với . Cũng hóng :D
  3. LittleHudi

LittleHudi Thành viên

Được Like:
    0
    Mua s6 vào thời điểm này có hơi sớm ko?
  4. phamminh0306

phamminh0306 Thành viên

Được Like:
    0
    S6 ngon nhưng công nhận giá hơi chát quá, chủ thớt nhà có điều kiện thì cứ triển thôi.
    Thấy bên Cell có vẻ ổn đó, bạn bè mấy đứa mua review ok, khuyến mãi ưu đãi hay ho ntn thì em nghĩ nên xúc.
  5. mrtranducbg

mrtranducbg Thành viên

Được Like:
    0
    Gía hơi chát....
  6. phamhaisonvn

phamhaisonvn Thành viên

Được Like:
    0
    hóng ra đến test rồi tính
  7. kuroxkura

kuroxkura Thành viên

Được Like:
    0
    Thấy mấy anh em kháo nhau đặt con này bên Cellphone đc khuyến mãi hả ?
  8. shiroisuisen

shiroisuisen Thành viên

Được Like:
    0
    em vừa đặt bên cell được km bao da và loa
  9. phamminh0306

phamminh0306 Thành viên

Được Like:
    0
    1 Vote chủ thớt qua Cell múc 1 em về xong review cho anh em :v
  10. LittleHudi

LittleHudi Thành viên