Có nên xài N-gage QD

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungsidietquy, 18 Tháng tư 2006.

1. huygbc

huygbc Thành viên

Được Like:
    15
    nói chung là chơi games thuận tay,nghe nhac được cái loa to nhưng nghe hới chói tai không dược hay cho lắm vi chỉ nghe đươc mono.hình dáng thì hơi cồng kềnh.nếu để chơi điện tử thì là số 1 nhưng để cài úng dụng phần mềm thì mệt lắm,vì suốt ngay máy lỗi.nên cân nhắc trươc khi quyết định
  2. probabe2812

probabe2812 Thành viên

Được Like:
    4
    Nếu dùng phần mềm của máy N-Gage C V4.03 thì lỗi là đúng rùi. Ông kiếm cái máy nào dùng V3.30 là ngon tuyệt đối luôn. Tôi dùng cả 2 loại N-Gage C Version đó rùi, cả N-Gage QD cũng dùng rùi. Cái N-Gage C V3.30 là perfect luôn đó.
  3. KoolFire

KoolFire Thành viên

Được Like:
    118
    Tui đồng ý hai tay với bác đó. Tui mua con Ngage C được 3 năm rồi mà vẫn chạy tốt. Hiện đang xài thẻ RSMMC 512MB, cài hơn 10 games+20apps+MP3+Movie mà chạy bon bon luôn. Có thằng bạn cứ theo gạ mua giá 3t luôn thẻ mà tui chưa chịu bán đó nha.
  4. huynhquocmy

huynhquocmy Thành viên

Được Like:
    5
    đúng rùi bạn nên dùng n-gage c đi con đó chơi game ngon nhất rùi mà giá lại mềm nữa. mà các pác cho em hỏi em đang dùng v 4.03 muốn nạp v 3.30 thì nạp ở đâu chắc ăn và giá cả bao nhiêu , em ở tp hcm !
  5. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    Dùng QD cũng ok mà , mình xài thấy cũng tốt có dzấn đề gì đâu

Cái thích nhất ở QD là pin mạnh , sóng tốt

Ngage C thích nhất vì có thể thay võ như thay áo
  6. ddhuans

ddhuans Thành viên

Được Like:
    104
    hì!
    đúng rùi đó!
    Vỏ con C rất dẽ thay, mà lại có nhiều vỏ đẹp nữa.xau lâu nó hư vỏ thì dục rùi mua cái vỏ khác.Tui thì độ cái vỏ lại và thay miếng nhựa trong chỗ màn hình thành miếng kính 3mm,bỏ túi khỏi trầy nữa hì hì!
  7. vulee

vulee Thành viên

Được Like:
    1
    Dét đát rai , một con ngage-c + tai nghe zin + data cable +răng xanh bafo + pc+pin Bl 6c ->>> phê quá xá!!!!!
  8. TheOne

TheOne Thành viên

Được Like:
    280
    Tui đang xài QD, Classic thì mượn thằng bạn bấm vài cái thôi. Về cá nhân thì tui thích QD hơn Classic, ưu và khuyết của hai con thì đã bàn quá nhiều rồi. Nếu bạn chưa từng xài qua con Ngage nào thì tui nghĩ cầm QD hay Classic đều sướng cả với điều kiện bạn chịu khó lên diễn đàn này học hỏi anh em để tối ưu hóa các tính năng. Ngoài việc Ngage ko có chụp hình quay phim ra thì tui thấy nó chẳng thiếu gì cả. Chơi game thì tuyệt đỉnh rồi. Móa đang chơi trò HighSieze hay vãi. Xài ngage đã lâu rồi nhưng chưa biết chán là gì hehe.
  9. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Nếu thích nhỏ hơn thì xài QD còn nếu thích nghe nhạc stereo, có radio FM thì xài N-Gage C thôi.Tùy theo sở thích của mình mà chọn.
  10. ntc&dth

ntc&dth Guest

khỏi lo đi bạn ơi cái dó sài củng được lắm vói lại giờ giá nó cũng rẻ nữa chỉ còn co 1t mấy ha nếu băn mua mấy cũ