Comic Reader Mobi - Phần mềm đọc truyện tranh toàn diện nhất!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi zencafe, 6 Tháng tám 2009.

1. xuxuxu

xuxuxu Thành viên

Được Like:
    1
    Mod ơi, update v2.0.1 của app này hộ mình với, thanks o:)
  2. xuxuxu

xuxuxu Thành viên

Được Like:
    1
    thôi 0 cần nữa, em vừa thấy trên appulo rồi, Mod khỏi fải tìm ***** nữa nhé :D
  3. sportdinh

sportdinh Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cài và chép truyện bình thường, nhưng khi vào chỉ thấy giao diện chính của chương trình như sau (tính từ trái sang phải): mũi tên chuyển trang, seach, setting, biểu tượng 1 chồng sách, mũi tên trượt chuyển trang. Bấm vào các kiểu vẫn ko thấy file truyen o dâu để xem hết.
    Kiểm tra thì các file truyện RAZ vẫn có đủ trong thư mục theo các bài hướng dẫn /User/Media/DCIM/.Comics, mình chép cả vào /var/mobile/Media/DCIM/.Comics nhưng vẫn ko thấy gì ngoài giao diện chính của chương trình comic reader mobi
    Hướng dẫn giúp mình với
    Thank
  4. xinloiemnham

xinloiemnham Thành viên

Được Like:
    125
    mình cũng bị như trên, ai giúp với.
  5. dangkhanh252

dangkhanh252 Thành viên

Được Like:
    0
    chép thế nào vậy mấy bác ơi...e cóp ComicSync1.6 vào rồi nhưng khi đăng nhập nó hiện lên cái bảng nhập IP nhưng e nhập rồi mà vẫn k đc :( h làm ntn vậy các bác
  6. HiddenCharm

HiddenCharm Thành viên

Được Like:
    24
    em copy truyện vào thì thấy nhưng khi click vào truyện để đọc thì bị văng ra :(
  7. HiddenCharm

HiddenCharm Thành viên

Được Like:
    24
    chủ topic kêu update mà đi đâu quá trời

update cho ae 1 link bên cydia.vn c.r.a.c.k, bản 2.2.1.

Link http://megashare.vn/dl.php/1235488

Chép chuyện vào thì nên dùng cách copy như của chủ topic đưa ra, khỏi sync lằng nhằng.
    FeandMo thích bài này.
  8. bellebelle_fr

bellebelle_fr Thành viên

Được Like:
    0
    Các anh ơi, sao em download cái tool sync truyện về mà ko run được. Em có framework 2.2 cho 64 bit rồi and xài windows 7. Không biết vấn đề là gì nữa.
  9. blackhenry

blackhenry Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng muốn đọc truyện tranh , nhưng có phần mềm nào đọc offline ko các pro, tại mình có 1 kho truyện muốn copy vào máy iphone nhưng lại ko dc, sử dụng mấy chương trình Sync, win SP lại cũng ko dc luôn , có bác nào chỉ mình cách đọc dc ko , tại mình có truyện rồi
    Cảm ơn các pro