Xin giúp Công nghệ hút mỡ toàn thân hiệu quả nhất

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi thammythucuc, 24 Tháng sáu 2015.

1. thammythucuc Thành viên

Có rất nhiều các bạn gái bây chừ đang muốn làm được điều khác biệt hoàn toàn va cảm nhận được sự khác biệt đó và cảm thấy đucợ sự yên tâm hơn về chất lượng và cũng như là sự đánh giá ráo trọi nhất hiện khi đến với thu cúc và có những câu hỏi như hút mỡ toàn thân bằng công nghệ gi

Với những câu hỏi như vậy bạn sẽ cảm nhận thấy được sự hài long của minh và đánh giá về những điểm khác biệt ấn tượng nhất và yên tâm hơn về nhũng điểm nhấn quan trọng nhất hiện thời mà bạn cần hiện.

Với những điểm nhấn hàng đầu đó bạn sẽ cảm nhận hết được sự khac biệt . phần lớn ca bạn trẻ hiện thời đều muốn biết them về công nghệ hút mỡ hiệu quả nhất hiện giờ và mang đến cho bạn sự khác biệt hàng đầu giờ và đánh giá về những điểm nhấn quan trọng hàng đầu dành cho bạn khi nói về và cảm nhận được tất tật những điều đó giờ.

Em nghe nói Bệnh viện Thu Cúc đã giúp nhiều chị em hút mỡ, giảm béo an toàn, hiệu quả. Xin bác sĩ cho biết hút mỡ toàn thân bằng công nghệ gì? Hai tháng nay, ngày nào em cũng chạy bộ, kết hợp ăn kiêng. Cân nặng có giảm tí chút nhưng em thấy mệt nhiều, và lúc nào cũng có cảm giác thèm ăn. Mong được bác sĩ tham mưu?

Thu Huyền, email thuhuyen…@gmail.com

giải đáp

Bạn Thu Huyền thân mến, cảm ơn bạn đã quan hoài và gửi câu hỏi “hút mỡ toàn thân bằng công nghệ gì” tới chuyên mục tuvan@thucuchospital.vn của Bệnh viện Thu Cúc. Chúng tôi xin trả lời như sau:

Với các phương pháp giảm béo dài hơi như tập thể dục, ăn kiêng… bạn cần xây dựng kế hoạch cụ thể, lên thực đơn hợp lý… nhằm đảm bảo sức khỏe. Tuy nhiên, những phương pháp này cũng khiến bạn mất khá nhiều thời gian. Thay vào đó, bạn có thể tìm hiểu thêm về công nghệ hút mỡ toàn thân bằng Vaser Lipo đang ứng dụng tại Bệnh viện Thu Cúc.

>>CẦN tư vấn HÚT MỠ TOÀN THÂN BẰNG VASER LIPO? GỌI NGAY: 0964.080.999>>

Công nghệ thẩm mỹ này có nguồn gốc từ Mỹ, do FDA chứng nhận an toàn và được ứng dụng rộng rãi tại nhiều nước phát triển. Vaser Lipo sử dụng sóng siêu thanh tần số cao tác động tuyển lựa vào mô mỡ rắn, mỡ cục, cho phép thầy thuốc hút chúng ra ngoài một cách dễ dàng. Bên cạnh khả năng loại bỏ đến 95% lượng mỡ thừa, thậm chí ở các vị trí khó như: nọng cằm, đầu gối… Vaser Lipo còn tái hiện, xếp đặt lại các collagen, kéo theo hiệu ứng làm săn chắc da, hạn chế tối đa tình trạng nhăn nheo, gồ ghề ở vùng điều trị.

>>>XEM THÊM: QUY TRÌNH HÚT MỠ TOÀN THÂN BẰNG VASER LIPO>>>

Tại Bệnh viện Thu Cúc, khách hàng hút mỡ toàn thân bằng công nghệ Vaser Lipo được bảo đảm thẩm mỹ, an toàn, không ảnh hưởng đến các cơ mô, tâm thần, mạch máu. Bạn nên trực tiếp đến đây để được thăm khám và tham mưu miễn phí, từ đó hiểu hơn về công nghệ hút mỡ Vaser Lipo cũng như có tâm lý thoải mái khi thực hành giải phẫu này. Hoặc bạn có thể liên quan hotline 0964.080.999 hoặc tổng đài 1900.5588.96 để được giải đáp mọi thắc mắc một cách tận tâm.