Contacts Search v3.0 - Tra cứu, hiển thị ĐT cố định gọi đến, gọi đi

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 28 Tháng bảy 2011.

1. taivadlc

taivadlc Android Top Contributor

Được Like:
    110
    khuyết điểm chính là dữ liệu lớn, chứ còn chức năng thì tìm rất thông minh, bao gồm cả có dấu và không dấu và tìm tự do. Có lẽ mình sẽ viết 1 bài tutorial hướng dẫn cách làm dữ liệu + up file apk mới nhất để có thể tra di động và cả điện thoại bàn cho bạn nào sẵn có data. Vì dữ liệu di động nếu có thì xài rất tiện.
    Khỉ Con thích bài này.
  2. x_bike

x_bike Thành viên

Được Like:
    89
    một số model đời mới cài là báo for close liền bác Tai ơi. rất mong file apk từ bác. chứ file 3.0 hình như không thích hợp cho các máy có rom 2.3.4 và đời mới sau này. em test trên khá nhiều máy đều báo close sau khi tìm chọn tỉnh thành. out
  3. taivadlc

Được Like:
    110
    cái bản đó mình không xài, với lại mình không chỉnh sửa lỗi cho bản đó. Mình sẽ cập nhật ứng dụng lên phiên bản khác và hướng dẫn cách convert dữ liệu để có thể sử dụng. Các bác đợi một thời gian nhé!
  4. cutys123

cutys123 Thành viên

Được Like:
    4
    Hoan hô bác! Rất mong Bác hướng dẫn cụ thể cách làm dữ liệu cho phần mềm này (nếu có công cụ thì bác cho luôn). Mình cón nguồn dữ liệu mới nhất nhưng vì mang tính bảo mật nên không muốn đưa dữ liệu thô lên.
  5. taivadlc

Được Like:
    110
    thaibinhduong84 and lemon_sac like this.
  6. lemon_sac

lemon_sac Thành viên

Được Like:
    37
    Đang tải dữ liệu Tp.Hồ Chí Minh dùng thử. Dữ liệu di động hình như tải không được. Chắc chưa có hả anh Tài...
  7. taivadlc

Được Like:
    110
    Dữ liệu di động thì chịu ^^, ai có thì chuyển dữ liệu theo định dạng của pm rồi chép vào sdcard xài!
  8. x_bike

x_bike Thành viên

Được Like:
    89
    đang tải dữ liệu HCM xem. có vẻ ngon hơn nhiều so với 3.0