conver film đuổi avi pro nhất ( rất rõ nét) dung lượng thấp 2h = 90M

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi xenolala, 28 Tháng mười một 2008.

1. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    cám ơn bác nhé! em làm được rồi thanks
  2. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    em dùng N7610 thẻ 512M vừa rồi em có format thẻ. cắm vào PC thì không nhận được nhưng đưa vào Dt thì lại đọc được.mình đang dùng tạm thẻ 128m nhưng thẻ này lại không có file sysem như thẻ khác. Có thể khắc phục được không vậy bác:(
  3. xenolala

xenolala Thành viên

Được Like:
    1,369
    bác xem lại nha tui thấy là có mà , bác dùng PM FE plorer ( hoặc file man, x-plore) thì sẽ có file system thôi.
  4. chanzu

chanzu Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi chĩ mình rach đi mình làm hoài ko được hĩ~X(
  5. duc2012

duc2012 Thành viên

Được Like:
    127
    bác cho em hỏi là phần mềm này convert được cả đuôi *.flv sang đuôi *.avi ko bác..hix..nhà em có 1 bản mà ko thể convert được
  6. xenolala

xenolala Thành viên

Được Like:
    1,369
    muốn từ FLV sang AVI thì đã có chương trình mình post ở dưới bài đó. bạn dùng chương trình đó conver sang avi đi, xong rồi dùng conver SM conver tiếp là chất lượng ok à. dung lượng cũng cực nhỏ luôn.
    Note: đối với FLV: dùng chương trình conver FLV sang AVI. rồi sau đó dùng conver SM conver tiếp sang avi 1 lần nữa. chúc zdui
    duc2012 thích bài này.
  7. chanzu

chanzu Thành viên

Được Like:
    0
    bạn chỉ mình cách rack được ko?mính rack hoài mà ko xong.thank bạn
  8. duc2012

duc2012 Thành viên

Được Like:
    127
    bác ơi sao cái chương trình FLV=avi sao em down cả 12part về oy mà lúc giải nén lại bị lỗi nè..hix..bác cho em lại với..em đang phải dùng bản demo..hết hạn oy nè.bác có crack thì cho em với ná
  9. duongarc

duongarc Thành viên

Được Like:
    18
    Sao mình load Sub mà ko đc nhỉ ?
    Mặc dù đã thử với cả sub dạng : SRT, SUB, TXT đều báo lỗi !

Có thể dùng Totelconvert video add Sub vào rồi dùng SM , nhưng làm cách này mất công quá !
  10. hamdzui

hamdzui Thành viên

Được Like:
    80
    mính đã dow 12 part để converter flv nhưng nó ra cái cửa sổ nào ahs mình hok biết sử dụng mong mấy bác chỉ dùm