Converter MJP To.......?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi small_fire2005, 13 Tháng mười hai 2006.

1. small_fire2005 Thành viên

các bác chuyên convert nhạc giúp em vụ này với!!!!!!!!
    Em có mấy file video quay bằng ĐD nhưng khi copy vào máy tính thì nó có dạng *.mjp . Em đã thử mọi cách mà không làm thế nào để xem hay convert được. Vậy các bác có cách nào thì giúp em với nhé!!! Thank's!!!!!
  2. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    chuyện nhỏ như con thỏ,bạn đang xài trình xem phim hỗ trợ quá ít định dạng,xài Media player classic với Mega K-lite code pack,xem được mọi định dạng phim,nhạc...trừ khi file bị lỗi.Khỏi up lên chi cho mất công.Anh em nào cần vào đây down về cho nhanh :
    http://www.free-codecs.com/Media_Player_Classic_download.htm
    Tìm gần lòi mắt mới ra được trang web này á,cực hay!Anh em vào xem và bụp về xài nhé,quan trọng là free :D
    Good luck!
    small_fire2005 and Ys_Hung like this.
  3. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    Nhân tiện nói thêm là Window media 11 bản mới nhất có tính năng hỗ trợ code rất hay,chỉ cần cài thêm code trong máy tính là nó cũng chơi được tất các định dạng,mới update từ Microsoft hôm qua,nó chỉnh sửa cũng okie quá...:D Giao diện thì đẹp và mượt hơn Win 10 nhiều,...
  4. small_fire2005

small_fire2005 Thành viên

Được Like:
    5
    Em cảm ơn bác vdt1984 rất nhìu về lời khuyên này. Nhưng cái Media player classic mà bác nói em cũng đang xài rùi mà vẫn ko mở đc bác ạ. Bác còn cách nào khác nữa ko? Dĩ nhiên là cái "Window media 11 bản mới nhất vừa update hôm qua" thì em chưa thử roài để lát em update thử xem có đc ko vậy. Thank's!!!!!!!!!!!!
  5. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    cái Media player chỉ là trình chơi video thôi.Bạn cài thêm cái K-lite code pack mới là chính,nhớ phải là bản mới nhất thì mới good nhé!down trên đó về rồi chạy set up!
  6. small_fire2005

small_fire2005 Thành viên

Được Like:
    5
    đại ca ơi em đã down cả 'K-Lite Codec Pack 2.80 Full' và 'K-Lite Mega Codec Pack 1.61' và chạy thử cả hai cái này rùi. Nhưng vẫn ko đc anh ạ.
    Nếu anh có cách nào để convert đc file này thì chỉ thêm cho em với nhé!

7. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    bìn tĩn,thế bạn quay video bằng model gì?nếu xem trên đi động thì vẫn okie chứ?
  8. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    Bạn quay bằng máy ĐT gì vậy, bạn up file le rieng cho sharp đi, mình giải quyết vụ này cho bạn.
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Trang này Support cho 3GP Converter lâu rùi mà vdt1984???he he he:D:D:D
  10. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    thế hả pác?,em đâu có biết...lúc mặt trời sinh ra...:(