CSKH - giải đáp thắc mắc mạng Vinaphone tại đây

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi chauhungvnpt, 21 Tháng chín 2008.

1. Vina_mem

Vina_mem Ex-Mod

Được Like:
    1,421
    Vẫn là số mà bạn hỏi mình trước đúng không ? Mình nhớ số rồi , để mình kiểm tra .
    hovukhanhvl thích bài này.
  2. nhtd2002

nhtd2002 Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng là số cũ của mình lúc trước 09183333..cám ơn bạn
  3. nhoccon.cm

nhoccon.cm Thành viên

Được Like:
    4
    vina_mem oi. minh nghe nói vina đã thay đổi cú pháp đăng ký thông tin rồi phải ko, muốn tìm những tin nóng của vina mình phải tìm o đâu vậy?
  4. ducviettn

ducviettn Thành viên

Được Like:
    7
    Các anh em chít rùi :((. Các đại lý đã có 1 tháng để MXT để đk lại. Các đại lý vẫn giữ sim trong tay thì đăng ký thông tin chỉ mang ý nghĩa thủ tục. Chị ơi! các thuê bao chưa đk kịp thông tin sẽ nhiều biết thế nào! lúc đó thì mọi người đổ đi đk và gây chán nản! Mong vinaphone sớm bỏ mxt
  5. piedaide06

piedaide06 Thành viên

Được Like:
    32
    @vina_mem : việc đăng ký thông tin trả trước cho khách qua sim eload thì ok nhưng vấn đề là cái mã xác thực để các điểm bán có thể lấy được tiền khuyến khích thì nhiêu khê quá.Mấy hôm nay mình đành phải bỏ hơn 10 số vì sự chậm trễ của mạng mà không có MXT.Sim đã kích hoạt xong rồi gửi MXT mà nó toàn báo là thuê bao chưa kích hoạt.Khách không chờ được thì mình phải trả cho khách họ đi,còn gọi lại cho khách để xin MXT thì nhiều khi họ cũng chẳng quan tâm,vậy sao mình có được ? Các bạn có cách nào không,chứ lại vừa bỏ phí mất 2 số nữa rồi.CHÁN
  6. Vina_mem

Vina_mem Ex-Mod

Được Like:
    1,421
    Bỏ MXT lại xảy ra hiện tượng đại lý báo cáo kích hoạt sim của đại lý khác mất bạn ơi . Hix.
  7. Vina_mem

Vina_mem Ex-Mod

Được Like:
    1,421
    Cuộc gọi cuối của bạn : ngày 02/12/09 lúc 16:41:14,hiện tại hạn sử dụng của bạn là : 05/03/2010 , vậy là chính xác mà bạn .
  8. nhtd2002

nhtd2002 Thành viên

Được Like:
    0
    đó là sau khi mình đã báo lên tổng đài 2 lần(mình gọi tổng đài từ ngày 1/12) và chờ trong 2-3 ngày thì nó mới nhảy lên như vậy, hiện nay số ngày vẫn còn "chập chờn" vì gần như ngày nào mình cũng có gọi mà số ngày cũng chưa cập nhật ngay,cám ơn bạn đã theo dõi
  9. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    Bác Vina cho em hỏi: Cách thức tính cước gói Mobile tivi là ntn vậy? em hỏi như vậy để đăng kí gói này,Nhưng vấn đề là em ko thể dùng Realplayer để xem đc vì pm ko hỗ trợ đủ codec,vì thế nên fải xem thông qua pm khác bằng cách copy links sang, Em muốn biết nếu em đăng kí gói Mobile TV thì khi xem TV bằng phần mềm khác thì có bị trừ tiền 3G ko?hay phải xem bằng Realplayer mới đc và ko mất tiền ạ.
  10. luongben

luongben Thành viên

Được Like:
    1
    Nhờ Vina_mem kiểm tra giúp mình nhé!