Xin giúp Cước 3G Mobifone FastConnect gói nhà báo

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi lequangminhbc, 21 Tháng hai 2013.

1. lequangminhbc Thành viên

Mình đang dùng USB 3G cho laptop, xài sim Mobi và gói cước nhà báo FCU. Theo trong hợp đồng, mình sẽ đóng 60ngàn/ tháng với dung lượng 2Gb miễn phí tốc độ cao và tiếp tục sử dụng nếu hết lưu lượng miễn phí với tốc độ thấp hơn. Thế nhưng tháng nào mình cũng vẫn phải đóng 120 ngàn/ tháng như trong giấy thông báo cước của Mobifone.
    Mình đăng ký gói cước ngày 14-12. Hóa đơn 2 tháng 1 và 2 đều thông báo phải dóng 120 ngàn.
    Xin nhờ các CSKH của Mobifone giải đáp. Cám ơn.
  2. lequangminhbc

lequangminhbc Thành viên

Được Like:
    1
    xin giúp đỡ. Cám ơn nhiều.
  3. buon2oi

buon2oi Thành viên

Được Like:
    195
    Nếu bạn đã đăng ký đầy đủ thông tin là FC nhà báo thì được hưởng ưu đãi là: giảm 50% khi sử dụng FC0 hoặc gói cước Fast Connect bất kỳ khi đăng ký gói và cước dung lượng sử dụng vượt gói. Gói FCU: Giá gói 60.000đ - ghi nhận vào TBC của tháng đăng ký/ gia hạn thành công. Khi dùng tới 2GB hạ băng thông 512kb/s và truy cập miễn phí đến hết thời gian gói.

Trường hợp bạn thấy ghi nhận giá gói chưa đúng thì nên call 18001090 và báo số thuê bao để được kiểm tra chính xác nhé ;;)
  4. meoconvacuncon

meoconvacuncon Thành viên

Được Like:
    23
    có thể có nhầm lẫn. Bạn thử kiểm tra lại cước của mình xem còn nợ trước là bao nhiêu. CŨng có thể là sim bạn chưa được đăng ký thành công FCU nhà báo. Tất cả chỉ là giả thiết thôi, bạn thử gọi 18001090 để kiểm tra các giả thiết nhé
  5. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Đúng đó, bạn nên call trực tiếp 18001090 số FC của bạn gọi được tổng đài này đó!
  6. kem9x

kem9x Thành viên

Được Like:
    1
    60k +cươcs thuê bao tháng 59k trả sau nữa = 119k pải k \:D/\:D/
  7. buon2oi

buon2oi Thành viên

Được Like:
    195
    Không có cước thuê bao nhé bạn :|
  8. ngocrong

ngocrong Thành viên

Được Like:
    9
    Mobifone có đầu số tổng đài xử lý khiếu nại thắc mắc khách hàng là 18001090 nên có vấn đề là mình cứ gọi thôi. Được cái là tổng đài này cũng chuyên nghiệp lắm mọi người ạ. Thế nên lequangminhbc cứ gọi lên đó là OK thôi mà.