Thảo luận [Customer Care] DVKH Beeline, giải đáp thắc mắc, khiếu nại về DV.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 5 Tháng mười một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Goi ty phu 1 ko the chuyen qua goi ty phu 2 duoc dau ban nhe. sorry ban, minh dang vao bang dien thoai nen go ko co dau, admin dung xoa bai nha.
  2. Bee168268

Bee168268 Thành viên

Được Like:
    6
    TP1 không chuyển trực tiếp qua TP2 được, nhưng mà có thể chuyển gián tiếp như sau:
    TP1 => bigzero: *110*115# ( trư 5.000)
    BigZero => TP2: *110*2# ( trừ 5.000)

Hiện nay chỉ không thể chuyển sang TP1, còn lại các gói cước khác đều chuyển qua lại được hết.
  3. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Bác beeline cho hỏi: chương trình khuyến mại nạp tiền để có cơ hội trúng thưởng, em nạp 100 -> chương trình báo có 5 mã dự thưởng.ok, nhưng khi gọi ngoại mạng, chương trình chỉ báo: " bạn có thêm 1 cơ hổi trúng thưởng". em gữi ma tới 1510 vẫn báo có 5 mã, các mã khác khi ngọi ngoại mạng ko thấy có.
    Vậy xin hỏi cơ hội này là cơ hội nào, ngay cả người tham gia con ko biết cơ hội của mình. khi thông báo trúng thưởng ...........-> ai trúng nhỉ.
    Hay beeline yêu quý người nào thì lúc đó gán mã trúng thưởng cho người đó
  4. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Mã dự thưởng là khi bạn nạp tiền thì mới nhận được mã dự thưởng nhé, còn đăng ký sử dụng DV GTGT để tăng cơ hội thì sẽ không có mã dự thưởng mà hệ thống sẽ ghi nhận thêm số vòng quay trúng thưởng cho bạn. Cho dù bạn có đăng ký bao nhiêu dịch vụ đi nữa thì cũng chỉ vẫn là 5 mã bạn nhé.
  5. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    em ko hiểu. tăng số vòng quay nghĩa là thế nào. máy tính quay số. hay quay giống như xổ số. nếu máy tính quay số, người lập trình lập sẵn số nào có bao nhiêu cơ hội, -> các số mà các lập trình viên lập trước đặt sắc xuất vào số đó cao nhất, và số đó chắc chắn sẽ trúng. ko giải nhất thì cũng giải đặc biệt. vậy chẳng khác gì các số điện thoại trúng thưởng đã được định trước.......-> trò trơi này ko công bằng. khi cơ hội ko chia đều cho các số.
  6. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Ví dụ như bạn nạp 100,000đ được 5 mã dự thưởng, sau đó đăng ký thêm DV GTGT sẽ được nhận thêm 1 cơ hội nữa, có nghĩa là bạn nhận được 6 cơ hội trúng thưởng, chỉ nạp tiền thì bạn mới nhận thêm mã, còn đăng ký DV không được nhận mã nhưng vẫn được thêm một cơ hội. Càng nhiều cơ hội, xác suất trúng càng cao.
    Chương trình này được tổ chức 3 đợt tại trụ sở chính của Beeline VN, được quay số trên máy tính ngẫu nhiên, không có sự sắp đặt nào trước cả, dưới sự chứng kiến của đại diện khách hàng, đại diện cơ quan quản lý nhà nước về thương mại, đại diện Công ty Cổ phần Viễn thông Di động Toàn Cầu Gtel Mobile.
  7. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    vậy cơ hội thứ 6 khi sử dụng dịch vụ gia tăng. làm sao biết khi mình trúng. mã số đó nằm ở đâu. ai chứng minh mình sở hữu số đó.
  8. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Mã số mình chỉ để đó thôi bạn, nói đúng hơn là mã số đó không làm gì cả, khi trúng thưởng, bạn chỉ cần mang CMND đúng với số CMND đã đăng ký tham gia chương trình lên nhận giải. Các giải thưởng từ Giải đặc biệt -> giải năm, tổng đài Beeline sẽ gọi điện cho bạn và xác minh người trúng thưởng có đúng là bạn hay không. Các giải khuyến khích, Beeline sẽ gửi tin nhắn thông báo. Cách thức nhận thưởng sẽ được công bố trên website của Beeline sau đợt quay số cuối cùng kết thúc.
  9. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    em xin góp ý. ko biết có được ko. tất cả các cơ hội gán mã dự thưởng cho khách hàng. và lập trình trên hệ thống để khách hàng tiện tra mã dự thưởng.
    khi quay số -> quay số online trên trang web beeline.vn ( quay từng giải rồi update lên trang web ngay)
    có nhiều cái lợi.
    1. tạo sự hấp dẫn của giải thưởng
    2. thu hút khách hàng truy cập vào web beeline -> đồng nghĩa quảng bá hình ảnh của beeline (điều này có tiền ko mua được)
    3. tạo sự công bằng cho khách hàng yên tâm
  10. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Mình tiếp nhận ý kiến đóng góp của bạn nhé. Bên mình sẽ xem xét lại. Cảm ơn bạn nhé. Mong bạn luôn ủng hộ Beeline!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.