[cydia] Cài đặt FaceTime lên 3GS

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi boysanh9x, 19 Tháng một 2011.

1. boysanh9x Thành viên

[cydia] Cài đặt Facetime lên 3GS ​

FaceTime trên 3GS tưởng như ko thể thì giờ đã có thể thực hiện được,mình đã cài đặt và thử dùng rất thích ko khác gì iphone 4 hay ipod tuoch 4,chỉ duy nhất một điều ta ko thể thấy mặt trước thôi mà theo mình thì 3GS được như vậy cũng là good zồi,3GS cần phải là FW:4.1 hoặc 4.2.1 thì mới dùng được nhé các bạn,các bạn tiến hành cài đặt thôi ^^

Vào Cydia > Manage> sources > edit > add> apps.iphoneislam.com ​

search > FaceIt -3GS (iphonelslam) ​

reboot máy lại nhé các bạn​

sau khi cài xong các bạn vô cài đặt/điện thoại/ON FaceTime lên nhé

sử dụng như trên iphone 4 ​

và giờ thì thử thành quả thôi.​

p/s : mod có thể cho app này zô sources nhà để moi người cùng sử dụng cho tiện được ko nhỉ .
    thieuhc, FeandMo, phihung and 3 others like this.
  2. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Hiện nay có khá nhiều phần mềm gọi "Facetime" cho 3G / 3GS / iPhone 4... vấn đề ở đây là khó khăn trong việc active facetime đối với máy hacktivate!
  3. boysanh9x

boysanh9x Thành viên

Được Like:
    77
    theo e nghĩ thế này a àh,e dùng sim nhà mạng nó active trong tích tắc còn ở vn dùng sim ko phải do nhà mạng dành riêng cho iphone vì vậy active ko được,như máy từ nhà mạng của vn bán & máy world thì active rất nhanh.
  4. boysanh9x

boysanh9x Thành viên

Được Like:
    77
    ở video e test ở trên có tiếng hú khi kết nối faceTime là do để hai máy gần nhau nên bị vậy.
  5. waytosapa

waytosapa Thành viên

Được Like:
    18
    Cho mình hỏi là có cần phải để cellular data ở chế đọ enable không vì máy của mình dừng lại ở Waiting for activation...?
    Cảm ơn bạn!
  6. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    Không! Nó lấy activation certificate qua SMS quốc tế!
  7. vantyn

vantyn Thành viên

Được Like:
    0
    Xin các bạn hướng dẫn, máy 3GS mình vừa mới lên FW 4.3.3 và mìnnh muốn cài lại CT Facetime 3GS của mình, nhưng bây giờ cài không được nữa, xin các bạn giúp đỡ, cám ơn nhiều