Đã cập nhật thông tin thuê bao nhưng Mobifone lại bảo không đúng quy định nhà nước

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi daigiast, 13 Tháng tư 2012.

1. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    Bộ bây giờ làm chặt ghê lắm. Nhà mạng cũng chả dám lơi là. Cứ check thông tin thấy chuẩn là yên tâm không phải lo gì bạn ạ
  2. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Đã gọi tổng đài mà nta xác minh cho bạn ok hết thì cứ yên tâm sử dụng đi. Không sao đâu ^^~
  3. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    Tôi dùng thấy có vấn đề gì đâu mà bác lại bảo cẩu thả nhỉ :-/. Thiết nghĩ thông tin cá nhân gắn liên với ng dùng cái này đảm bảo quyền lợi cho chính họ thôi sao lại bảo nhà mạng cẩu thả :-/
  4. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Mình cũng thấy thế, có thể là do sơ xuất khi thông tin KH đã đăng ký đầy đủ rồi mà vẫn nhắn tin về cho KH thôi chứ nói là nhà mạng cẩu thả thì hơi quá :D, cẩu thả thì nta cũng chẳng tin dùng đc :D
  5. khongnoidunghoi

khongnoidunghoi Thành viên

Được Like:
    6
    Đúng đó, biết đâu trong quá trình đăng ký thông tin có sai sót gì đó thôi, bạn cứ KT lại thông tin cho an tâm. KHông thể nói nhà mạng làm ăn cẩu thả được, thông tin đưa ra với tất cả các TB mà.
  6. Tieu mot sach

Tieu mot sach Thành viên

Được Like:
    0
    Trời, ảnh hưởng đến quyền lợi của người cung cấp thông tin, của uy tín của cả một nhà mạng lớn làm sao mà cẩu thả được?
  7. alophone

alophone Thành viên

Được Like:
    81
    [khẩn]

xin l
    i bn !

mobifone đã nhn tin cho bn, thì bn khn trương ra ngoài ca hàng đ b sung thông tin giúp mình !

nếu bn ko b sung thêm thông tin s ca bn sau ngày theo quy đnh s b thu hi (mà ko cn chn các chiu 1 chiu, hoc 2 chiu) đy !

công vic rà soát thông tin do 1 b phn đc lp vi phòng CSKH nên bn bt chút thi gian giúp mình ra ca hàng nhé !

quy định của bộ rất chặt chẽ, nên mong bạn thông cảm !

(mobifone đã tiến hành rà soát theo từng đợt, khi phát hiện thấy thiếu thông tin, hoặc thông tin cập nhật không đúng. MF sẽ tiến hành nhắn tin cho khách hàng hoặc gọi điện thoại cho KH thông báo - vậy mong anh chị thông cảm bớt chút thời gian ra cửa hàng chính của MF để cập nhật thông tin giúp em )
  8. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    check thông tin chuẩn rồi là được, yên tâm mà sử dụng chứ có gì
    alophone thích bài này.
  9. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    vâng, khi nào làm mới lại CMND thì cố mà ra cửa hàng làm mới lại nhé, chứ đừng như cái vụ kia, bỏ mặc luôn rồi lại tha hồ có chuyện để nói :))
  10. alophone

alophone Thành viên

Được Like:
    81
    trong quá trình rà soát có người CMT được cấp cách đây 25 năm, thông báo cập nhật TB họ nằng nặc ko đi @@ -> chuối

có những KH ko đăng ký lại TTTB tuổi thọ của họ đã lên đến 103 tuổi :D

đến lúc thu hồi về kho số, họ la oai oái :((