Đăng kí MobiGold để gọi 10 phút miễn phí

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Web093, 5 Tháng năm 2012.

1. thanhvinhpro

thanhvinhpro Thành viên

Được Like:
    1
    thanhk you tat ca moi nguoi nhe.
  2. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Mình cũng thích kiểu gọi 10p miễn phí này, chỉ có điều đầu số của Mobifone bây giờ hạn hẹp quá, cái quan trọng là tìm được một số theo ý thích của mình.
  3. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Bác nói hạn hẹp về số phút hử ^..^ ? Mình dùng thực sự thấy 1.500p cũng không quá nhiều nhưng cũng không phải là ít. Chẳng bao giờ 1 tháng mình gọi hết số phút này cả, vì giờ nhu cầu buôn cũng không nhiều nữa rồi :nhaymua:
  4. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Đầu số Mobifone đang cung cấp khá là nhiêu đấy chứ: 090, 093, 0120, 0121, 0122, 0126, 0128. Híc từng này đầu số sẽ có đến hàng triệu số đó bạn ơi, bạn ra cửa hàng của Mobifone sẽ giúp đỡ bạn việc bạn có nhu cầu lựa chọn Sim theo yêu cầu, hoặc ra các Đại lý Sim thẻ đó... bạn tha hồ chọn mà.
  5. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    Mình thì thấy nhu cầu sử dụng trung bình như thế là đáp ứng được. Còn về khoản số đẹp thì cũng có lợi thế vì hầu hết bây giờ đấu số trả sau là có thể dễ dàng tìm được số 10 số. Tất nhiên còn phụ thuộc vào khoản đẹp của bạn là đến thế nào nữa ;))
  6. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Mình đâu có cần đẹp, mình cần hợp ý mình. Và mỗi người là mỗi ý.
  7. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Mình chỉ thích đầu 0903 thôi bạn ah. Đã nhiều lần ra Mobifone rồi nhưng vẫn chưa tìm được số ưng ý. Chắc có lẽ đang xài Vinaphone và viettel làm sim chính nên cũng chẳng thiết tha gì với Mobifone.
  8. hayvuilennao

hayvuilennao Thành viên

Được Like:
    1
    mình thấy cứ có KM là thích rồi, có hạn chế phút gọi nhưng được những 1500p cơ mà, vẫn thoải mái buôn.
  9. jangkubu

jangkubu Thành viên

Được Like:
    0
    vừa lên đăng ký cái này cách đây 5' ~"~
    bọn nhân viên bảo chỉ áp dụng cho thuê bao trả trước trả sau ko áp dụng, pó tay
  10. wingsteam

wingsteam Thành viên

Được Like:
    8
    chắc bạn hiểu lầm ý nhân viên rồi. Hiện nay mobifone có rất nhiều chương trình KM. Đăng ký số phút gọi miễn phí thì trả trước cũng có. Tuy nhiên phải trả tiền của gói cước theo ngày. Còn đăng ký gọi miễn phí 10' miễn phí và trả thuê bao theo tháng thì chỉ có trả sau mới có. Thậm chí thuê bao trả sau bây giờ còn có nhiều sự lựa chọn nữa cơ