Đăng ký thi đấu game ngage ở TPHCM (Hội ngage HCM vô nhé)

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi ken1710, 8 Tháng ba 2005.

1. hi_tech

hi_tech Thành viên

Được Like:
    18
    hẹn gặp ken ở nhà văn hóa thanh niên, ken chưa biết mình dâu vì mình muốn offine lắm mà chưa có thời gian. ken có ai làm 1 dội chưa, tui dang cần tuyển 1 người thi chung, 1 mình buồn lắm.
  2. ken1710

ken1710 Thành viên

Được Like:
    2
    chà nói vậy chắc bác đá cũng dữ lắm nhưng sao không thấy đi off ta ????bữa nào đi off phô diễn tài năng với anh em nhé :D >...........................
  3. hi_tech

hi_tech Thành viên

Được Like:
    18
    mình đá cũng thường thôi, đá với máy thì ok rùi nhưng chơi với dối thủ là ngừoi thì khác chớ, đá lúc thì di cánh lúc thì chọt khe giữa ko biết dừong dâu mà lần....!!!
    thứ 7 này có ai di thi với tui không 1 dội 2 nguời, có mình tui sao thi. giải thuởng lên tới hàng "chai" lận. tui dang kẹt tiền mua Nouvo, vả lắm rùi.
  4. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Trời anh em trên này đá hay quá ta ăn tới 10 trái lận . Tui đá hòi mà thua là cứ thua . Phải luyện lại mới được . Hic hic
  5. ken1710

ken1710 Thành viên

Được Like:
    2
    bó chiếu rùi........tui đăng ký với bạn tui rùi nên chắc là đợi tui thua rồi sẽ qua chung với bro nhé, cái nì mỗi tuần đều có, tui đá thua chắc rùi tuần sau đăng ký tiếp với bro nhé kekeke:D //.........................................
  6. kepvn

kepvn Thành viên

Được Like:
    2
    tui ko biết mấy ông sao chứ tui đá professional 4p/hiệp ăn 17-1 xong tới thằng em tui 12-1 nó sợ quá tăng điều kiện ngay bữa trưa hôm đầu tiên! Ai kêu tui nổ thì mai mốt lên NVH Thanh Niên đấu chơi.
    P/s: nó chọn đội cho tui luôn đó - mà world class đá nhanh vào hơn vì tụi pro đá hơi chậm làm ít bàn thắng quá!
  7. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Trời ai cũng ăn trên 1 chục bàn hết dzậy . Làm sao tui dam thách đấu đây. WC tui ăn có 2 hay 3 trái mà đá muốn chết luôn . Hic hic
  8. ken1710

ken1710 Thành viên

Được Like:
    2
    vậy àh chứ điều kiện lúc đầu chắc là 2 trái quá sao nó tăng lên 6 trái ah ??????:D tui nhớ là chỉ có đá 1 hiệp 2 phút thôi mừ ở đâu mà 1 hiệp 4 phút vậy bác ?????????chắc trình độ bác cao hơn bọn em rồi, thôi thì bữa nào off 1 bữa thử tài với bọn em nhé...................................................
  9. hi_tech

hi_tech Thành viên

Được Like:
    18
    có đó ken lúc đầu nó cho 1 hiệp 4 phút sau giảm xuống 2 phút vậy mà nguời ta lãnh thẻ nhớ ào ào.

THÔNG BÁO: TUI ĐANG CẦN TUYỂN 1 BẠN ĐỂ ĐI THI CHUNG GAME FIFA2005 (TUI ĐÃ ĐĂNG KÝ RỒI) KO CẦN NGOẠI HÌNH (lùn, cao, mập ốm tuyển hết), TRÌNH ĐỘ HỌC VẤN, ANH VĂN VI TÍNH KHỎI LUÔN, CON GÁI CÀNG TỐT...!!!! ưu tiên bạn nào có trình dộ lừa thủ môn WorldClass. (yên tâm tui đá ko tệ đâu) lh : 0919.261.293

**to kepvn: Nếu kepvn chưa có bạn đá chung thì gia nhập đội tui luôn di. nếu đồng ý gọi cho mình nghen 0919.261.293 luyện tập truớc thử ha.

Nhanh nhanh vả lắm rùi, giúp em 1 vé di....
    vậy là thứ 7 này huynh đệ tuơng tàn rùi. thôi đã chơi thì hết mình, Nouvo ơi mi hãy đợi ta...hic.hicc..
  10. hi_tech

hi_tech Thành viên

Được Like:
    18
    ken có "tài năng" nào giới thiệu dùm hi_tech dzới. mấy bữa off ko di ko biết ai hết trơn à.
    cảm ơn nhiều.