Đăng ký thi đấu game ngage ở TPHCM (Hội ngage HCM vô nhé)

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi ken1710, 8 Tháng ba 2005.

1. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Vậy tuyển tui được không, tui không lừa liền mà lừa qua 2 lần mới làm bàn :D, cũng không thèm sút luôn, chạy thẳng vào khung thành (nhiều khi cả trận đấu không có cú sút cầu môn nào nhưng vẫn ghi bàn), tất nhiên là ở cấp độ WC hết!
    P/S: kỷ lục từng đạt được: 1 mùa giải thắng...38 trận, ghi 300 mười mấy bàn (Chọn Chelsea), riêng H.Crespo ghi riêng cho mình hơn 200 bàn :D, tất nhiên là WC nhé. Không tin thì offline tui gửi file save đó cho coi.
  2. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Trùm thiên hạ rồi Vũ ơi .ha ha ha ..............
    Anh ẹm chọn Vũ đi . Đá hay lắm đấy
  3. handsome_vnhacker

handsome_vnhacker Thành viên

Được Like:
    4
    1 mùa giải thắng có 38 trận thôi àh?,còn mấy CLeague thì sao ?Cúp quốc gia ,chơi với máy tất nhiên là phải trận nào cũng thằg rồi
  4. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Thắng 38 trận mà thôi áh . Giải ngoại hạng Anh có bao nhiêu đội vậy bạn .:whew: ( 20 đội) mà thắng tới 38 trận thì ko biết kiếm trận thắng thứ 39 đâu ra vậy nhỉ . :D
  5. ken1710

ken1710 Thành viên

Được Like:
    2
    bó chiếu rồi, hi-tech đăng ký ở đâu vậy hả ??tui đăng ký qua mail mà có thấy trả lời gì đâu bó tay rồi :( với lại tuần này tui đi thi cao đẳng rùi nên không chơi tuần này được, tuần sau tui mới lên áh.............................................
  6. ken1710

ken1710 Thành viên

Được Like:
    2
    móa ui bái phục badboy luôn hehehe :D tuyển badboy về là lãnh giải chắc rùi kekke :D
  7. handsome_vnhacker

handsome_vnhacker Thành viên

Được Like:
    4
    thì ra là chơi đá cúp àh chứ sao kô chơi career àh?Đá chọn Chievo Verona 1 * chơi career đó ,xem 1 mùa giải bao nhiêu trận ,đá vô địch serie B ,A ,Cleague ,Italy cup ,chưa thua 1 trận nào ,tất nhiên là chả có huề
  8. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Mình mới chơi nên thành tích chỉ có vậy thôi, vì bác hi_tech tuyển người nên mới nói thành tích chứ, có nói giỏi hay dở hơn ai đâu nè :D
  9. kepvn

kepvn Thành viên

Được Like:
    2
    Em ko có thành tích gì cao siêu lắm! Em thích chơi vòng thử thách hơn (nó ra điều kiện cho mình ghi bàn), đá career thì được mùa giải đầu thôi vì hay cài lại máy (World Class).
    P/S: mới gọi cho bác Hitech nhưng tình hình là ko có ai nhấc máy. Chắc phải kêu thằng em đá chung thôi!
  10. ken1710

ken1710 Thành viên

Được Like:
    2
    bó tay với bà con luôn, tui chắc cũng phải tuyển một người quá kekeke :D mà không biết sao đăngk ý rồi mà bên kia không mail lại gì hết không biết sao nữa :(