Đánh giá iPad thế hệ thứ 4

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi mayback99s, 13 Tháng mười hai 2012.

1. jhamah

jhamah Thành viên

Được Like:
    2
    bạn ginta9x, nói nghen dc nì !
  2. littlestone

littlestone Thành viên

Được Like:
    3

Yếu tố du học sinh thêm vào thì có tác dụng gì? Để cho thấy mình du học ở nền văn minh lên án hàng lậu hàng ..... mà mình vẫn dùng chăng

Mình thấy ipad mỗi dòng có công năng riêng, giờ mình thích xem film thì cầm ipad màn hình retina xem khong sướng à? Sao du học sinh xài nhiều máy rồi khong mua hẳn apps luôn mà đem yếu tố jailbreak ra nói làm gì. Ví dụ như mục đích của mình là bảo mật và tránh bị crash apps, thì cần gì phải jailbreak, bỏ them ít tiền mua apps bản quyền mất gì đâu
  3. bintuananh

bintuananh Thành viên

Được Like:
    10
    Mỗi tội cái ipad4 này cắm vào máy tính để sạc pin thì toàn báo : Đang không sạc, mính đã thử các loại máy xách tay, 4 loại máy để bàn cũng không có tác dụng, chắc nó ăn dòng lớn hay sao ý, nên đi đâu cũng phải thủ cái sạc cồng kềnh wa!
  4. unsbobo123

unsbobo123 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang phân vân là mua Ipad 4 bản WiFi hay + thêm 4G vì thứ nhất đắt lên 2 triệu , mà nhà mình có Wifi đến công ty cũng có Wifi cafe cũng vậy :-s . Mọi người cho mình chút ý kiến nhé :)
  5. endlesslovei

endlesslovei Thành viên

Được Like:
    1
    bạn đã tự trả lời câu hỏi của mình
  6. muahangtragop

muahangtragop Thành viên

Được Like:
    0
    Mua có 4G cũng tiện hơn bạn à, bây giờ vòng quanh nhà và công ty thì có wifi chứ khi đi du lịch hoặc công tác nhiều khi khách sạn không có wifi thì khó lắm. Cho nên tốt nhất vẫn là mua 4G phòng thân. Nếu bạn có số vốn chưa đủ thì ráng để dành thêm hoặc tham khảo phương thức mua trả góp đi, thủ tục rất là đơn giản, đội ngũ tư vấn sẽ hổ trợ bạn, ngoài ra với chi phí lúc đầu thấp bạn hoàn toàn còn dư để trả dần hàng tháng. Bạn tham khảo thứ http://www.muahangtragop.com/san-pham/chi-tiet/may-tinh-bang-ipad-with-retina-display-(4)-wi-fi-16gb-white-5337.html