Xin giúp Đây có phải là lỗi của samsung hay không?

Thảo luận trong 'SAMSUNG' bắt đầu bởi annonycos, 4 Tháng bảy 2014.

1. annonycos Thành viên

Hiện tại tôi đang dùng samsung galaxy trend plus GT S7580 (có bộ nhớ trong là 4G ) ,theo tôi biết máy sẽ có tầm 2GB bộ nhớ trong để chứa và chạy các file hệ thống và gần 2GB bộ nhớ trong khả dụng còn lại để chúng ta sử dụng(trừ các thứ linh tinh thì có thể còn 1GB sử dụng).

Nhưng Tại sao máy tôi lại có bộ nhớ trống thấp chỉ 350 MB( hiện tại máy có tổng bộ nhớ sử dụng đc chỉ có từng này) trong khi trên thiết bị của tôi hoàn toàn không hề cài bất cứ 1 ứng dụng hay lưu trữ ảnh,video nào.. Tôi đã khôi phục lại máy như khi xuất xưởng nhưng bộ nhớ trống của máy vẫ rất thấp(khoảng hơn 350mb),cài lặt vặt vài app là báo bộ nhớ đầy.Thế bộ nhớ trong 4GB của máy này để làm gì mà tôi chỉ sử dụng đc có 350 MB,trong khi con này tận 4GB..Khó hiểu

Đây có phải là lỗi hay không,cách khắc phục như thế nào,tôi xin cảm ơn.

sử dụng hơn 1 tháng nay rồi ok kể cả,lúc trước bộ nhớ trong của mình cài các thứ xả láng mà vẫn còn thừa gần 1 GB bộ nhớ trong đó,tính coppy fifa vào androi/obb thì báo lỗi skip all gì đó trên pc xong mình tắt nguồn khởi động lại thì bộ nhớ còn có vài trăm MB(lúc chưa cop obb fifa thì còn gần 1,3GB bộ nhớ trong)

Mình xóa file obb fifa đi rồi mà bộ nhớ trong cũng ko giảm,khôi phục cài đặt gốc cũng ko đc..vô kiểm tra toàn báo trống có 350 MB

tiếc là máy mua lại của người thân nên ko còn bảo hành
  2. annonycos

annonycos Thành viên

Được Like:
    0
    ai biết ko nhỉ
  3. annonycos

annonycos Thành viên

Được Like:
    0
    ai biết ko nhỉ
  4. LeLieuv