Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    mở TRK kết nối PC trước rồi mở secman DT sau rồi mới tiến hành cài game.good luck.nhớ thank nha.
  2. Het tien tieu

Het tien tieu Thành viên

Được Like:
    7
    file N-gate.sisx dùng cho N77 ko cài đăt được, mặc dù đã reset máy. Số N77 đen thật có ai giúp tui ko
  3. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    các bác ơi. em cài để chơi games thì dc rồi nhưng mà em chỉ chơi dc 3 trò fifa 20008, câu cá, và space impact thôi còn lại thì các trò khác đều ko cjowi dc. trò tetris nó báo là unable to start game (error 805306372), trò Asphalt 3, worl series of pocket, mine high pinball, brain challenge, block breaker thì nó báo unable to start game (error 805306377). như vậy là sao hả các bác? có phải do games mà em down về bị lỗi ko? nếu do games mà em down bị lỗi thì bác nào làm ơn up dùm lên hộ em với. đa tạ các bác nhiều lắm
  4. Het tien tieu

Het tien tieu Thành viên

Được Like:
    7
    buồn quá, N77 ko cài được file N-gate.sisx
    các ứng dụng trong file N-gate.sisx : Discover N-gate, Symbian OS PIPS, Open C LIBSSL, Standart C++ library, RGA APIs and Repository Files, NCD engine, chạy đến phần AOA là đứng im rùi thoát ngoài.

Có ai tìm cách giải quyết tui phần này không vậy.
  5. haitichtran

haitichtran Thành viên

Được Like:
    0
    các pro ơi, mình không tìm thấy bước
    'c:\private' và 'c:\sys\bin' trên máy điện thoại kể cả trên máy tính cũng không thấy
    mình sử dụng X-plore trên N82
    cám ơn các pro rất nhiều.
  6. @dung

@dung Thành viên

Được Like:
    1
    cho hỏi tý sao tôi dow games trực tiếp về máy nhưng lại mất bản n_gage cũ vậy.júp tôi cái.cám ơn
  7. anh2online

anh2online Thành viên

Được Like:
    152
    bạn bít cài ko,mình làm đầy đủ các bước mà máy cứ báo là trk COM not found=>ko thể extract file.exe thành .ngage được!!!mình cũng dùng 5700,nếu ở Hanoi thì giúp mình cài game nhé^^
  8. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    ok mình ở cầu diễn, số điện thoại của mình là 0982911021, nếu bạn mà ở gần đó ,mang máy ra mình cái cho nhé .Ok thì qua
    anh2online and dht7479 like this.
  9. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    Lỗi này của bạn thì bạn hay fomat lại mày đi,xong chưa cài chương trình gì hết mà chi cài xplore 1.22 và sau đó bắt đâu hackphone và cài games của NGAGE là ok thui
    dht7479 thích bài này.
  10. laggwe

laggwe Thành viên

Được Like:
    31
    mấy anh ơi cho em hỏi khi máy tính chạy chương trình Found New Hardware Wizard nó báo là:"This device cannot start. (Code 10). Em đanh use N73 không biết cách nào khắc phục được để có thể hack phone
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.