Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. romano919

romano919 Thành viên

Được Like:
    84
    Bác nào có game: Hooked.on.Creatures.of.the.Deep.v0.74.N-GAGE.SymbianOS9.1.CR@#KED-BiNPDA (28MB) không? cho mình xin link với. Mình down game này ở trang 11 trên Rapid nhưng chỉ down được đến 70% (19MB) là đứng lại luôn. Chán quá. Thanks
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    down bình thường mà bạn , thử lại xem sao
    http://rapidshare.com/files/1182271....v0.74.N-GAGE.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA.rar
    romano919 thích bài này.
  3. 0934641667

0934641667 Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho em hỏi cài đó thi pc suite nào là thích hợp pác nào có share luôn cho e nhá. Thanks
    :hug:
  4. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    bản PC-suite 7.07.0-viet-web là mới nhất đấy bạn.bạn vào trang:www.nokia.com.vn mà down bản thích hợp cho dt bạn đang dùng nha.
  5. viruscuoi

viruscuoi Thành viên

Được Like:
    4
    pác vào game Asphalt\ Option\Display mode\ có 2 tuỳ chọn:

- Rotate left (xoay màn hình hướng bên trái)
    - Flip (ngược lại với màn hình hiện hành)

Bác cứ chỉnh thử đến khi theo như ý muốn thì thui, tương tự các game khác cũng dzậy. Làm được thì Thanks 1 cái cho anh e dzui. Pác tiếc kiệm lời quá đấy.
  6. viruscuoi

viruscuoi Thành viên

Được Like:
    4
    kô cần cài theo cách đó nữa pác, mà game vẫn chạy tốt, nhanh hơn. pác vào trang 12, bài viết của pác padawan.rùi từ từ ngâm cứu. Chúc hack thành chánh quả.
  7. xichumboy

xichumboy Thành viên

Được Like:
    18
    Vào Ngage trên phone cài game nó cứ báo lỗi "unable to install game (erro -1)" là sao mấy bác.Huhuhuhu.Chán ghê.E cài cái Ngage màu xanh,xong cài autostart,xong cài pips,cài patch .... rùi copy 2 file kia.Như vậy có đúng trình tự hay ko mấy bác
  8. xichumboy

xichumboy Thành viên

Được Like:
    18
    Bây giờ remove nó báo lỗi "Removing Failed" luôn ..... kiểu này phải format xong làm lại từ đầu rồi.Chán wớ
  9. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    bạn làm theo cách của mình,mình cũng bị như ban g hết rồi.mở ATK kết nối PC,mở secman chọn turn on,chọn install root cer..trên PC bạn install game vào dt,xong hết bạn ngắt kết nối PC ra.vào N-GAGE để cài game vừa chep vào dt.vào explore cài 2file đúng chổ của nó,vào lại secman turn off hết,tắt máy khởi động lại và sau cùng thưởng thức game.khi chơi xong mới báo lỗi erro gì đó nhưng k sao đâu.good luck.nếu đc thank mình cái nhen.
    xichumboy thích bài này.
  10. >>---♂-♥-♀--->

>>---♂-♥-♀---> Thành viên

Được Like:
    0
    Thành công rồi, mình đã hack được, thanks mọi người đã chia sẽ kinh nghiệm
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.