Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Chính xác là bài nào vậy bro, mình xem hết page 12 thì chỉ thấy bro chimtotuong nói đến cái autostart gì đó, mà mình cũng đã cài cái đó rồi mà... huhu!
  2. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn ơi bạn dùng máy gì,và đã làm được nhưng gì rồi
  3. piedaide06

piedaide06 Thành viên

Được Like:
    32
    @ chimtotuong: Cài xong rồi mà nó vẫn báo là bản Trial là sao nhỉ bạn,mình chưa choi thử.
  4. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    em xài N82, đã hack phone... bây giờ em fai làm típ những gì để có thể cài đc vậy bro, xin help em, gần 2 tuần rồi mà ko chơi đc gì hết trơn...huhu! Giúp em nha, chân thành cảm ơn!:-****
  5. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn à bạn đã down bản NGAGE mới nhất chưa? Bạn đã thử xem mình hack phone thành công chưa?
    Mình hỏi thật bạn thich chơi games gì trong 1 games của NGAGE mình gửi Bộ cài 8-}lên cho.
  6. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Em ko biết là đã hack thành công chưa, nhưng em cài mấy pm unsigned vào thoải mái là đã xong rồi đúg ko anh?

Anh có thể gởi lại cho em bản ngage mới nhất với mấy file cần thiết đc ko, nếu có 1 hướng dẫn gọn gọn nữa thì càng dễ cho em (em ngán ngẫm cái bài hướng dẫn đầu topic rồi, giờ đọc tới là bị ám ảnh luôn)

Em thích Game câu cá, với cái Brain Challenge.

Thank anh nhìu nhiu!
  7. new_t81

new_t81 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn chimtotuong ơi giúp mình với.
    Hiện tại mình đang dùng máy N81-8G,mình đã làm giống như bạn chỉ dẫn nhưng vẫn ko chơi đc game.Vô game là nó báo lỗi ko cho chơi.Nếu mình cài lại N-Gate bản của N81 thì chơi đc nhưng nó chỉ cho demo thôi.Mong bạn hướng dẫn chi tiết lại giúp mình.Trên diễn đàn mình cũng thấy nhiều người nói cách này cách nọ nhưng mình làm rồi vẫn ko đc.Bạn giúp mình với nhé cám ơn bạn rất nhiều.
    Mail:Thanhnc288@yahoo.com
    Cám ơn bạn
    Àhh còn cái file autostat mình chưa down được bạn gửi cho mình nhé
  8. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Bro nào vào giúp 2 tụi em đi !
  9. eduvnn

eduvnn Thành viên

Được Like:
    1
    @kidads hack thành công là phải truy cập được vào file hệ thống như private hay sys, cóp cái file installserver cho từng hệ máy => cài được các phần mềm unsigned :>
    Còn cài game thì tốt nhất là bạn lên extract game thành file có đuôi .n-gage cóp lên điện thoại mà cài, nhanh hơn mà lại ít bị lỗi hơn ;;)
  10. new_t81

new_t81 Thành viên

Được Like:
    0
    Vấn đề của tớ ở chỗ đã hack và copy làm hết rồi chỉ trừ mỗi game là ko vào đc .Mong bạn chỉ dùm cám ơn bạn rất nhiều
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.