Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    ok, vậy là em đã hack xong phone, đã vào đc private và sys, chép luôn cái txt gì đó, rồi file installserver.exe vào đc rồi. Sau đó cài n-gage, autostart, patch đồ cài vô hết rồi. cài game em cũng đã thử 2 cách , cài bằng Secman và cài bằng cách chép file .n-gage vào cho nó tự bung, nhưng tất cả đều ko đc (cài thì đc, nhưng khi Start game lại bị lỗi) hix.. help me... Thank
  2. demo_13

demo_13 Thành viên

Được Like:
    200
    có phải lỗi kern-exe3 ko ?
  3. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Chính xác bro à, làm thế nào để giải quyết đây? Thank!
  4. demo_13

demo_13 Thành viên

Được Like:
    200
    copy file 20001079.txt vào C:\Private\10202be9 và xóa file C:\Private\10202be9\persists\20001079.cre
  5. mmc-513

mmc-513 Thành viên

Được Like:
    39
    Links download Secman bị đơ rồi mấy bro ơi. Cho mình xin lại links đi nhé. cám ơn các bro nhiều lắm:hug:
  6. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    Cho em hỏi 1 xíu! tại sao Game N-gage của máy mới mua và Ngage của máy đã hack rùi khác nhau! Lúc khởi động game của máy mới mua thì có đoạn clip đẹp còn ngage 2.0 đã hack rùi lại không có! Khi chọn about trong Ngage thì chỉ là bản 1.0 vậy tại sao gọi là 2.0...
    Em mạng phép hỏi ngu chút!
  7. mmc-513

mmc-513 Thành viên

Được Like:
    39
    Install file cài đặt Ngage tại đây cùng với file autostart (file đính kèm)
    Nó sẽ báo Symbian OS PIPS không được tìm thấy hay cái gì đó. Cứ nhấn để install đến Finish.
    Em không hiểu lắm chỗ này? Các bác giúp em với? Flie cài đặt n-gage là file sis hay file exe vậy?#-o
  8. chungthui

chungthui Thành viên

Được Like:
    3
    trùi ui! Làm cả ngày rồi mà không cài đc gì hết:-ss...Mình xài N80, từ bước 1 đến chỗ " Cài ứng dụng N-gage và N-gage Autostart " mới mệt nè, Cài NGageInstaller.sisx được nữa chừng thì "Unable install". Mà mình có kiểm tra lại bằng X-plore thì không thấy "c:/sys" hay "c:/resuorce" ở đâu hết đó, mặc dù đã cài Secman hết rồi..:-w...cứu với mấy huynh ơi!!!!:-ss
  9. mmc-513

mmc-513 Thành viên

Được Like:
    39
    Mình cũng vậy cài đến bước install Ngage. sisx, patch, N-gageAutostart thì máy cứ báo lỗi là Unable Install. Chép luôn cái TXT với lại Inserserver vào C:/sys và C:/resuorce cũng không install được máy cứ báo lỗi Unable Install tức quá.[-(
  10. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Đã làm như vầy, Start game nó ko báo lỗi nữa, nhưng cứng đơ luôn, ko bấm đc gì nữa cả, chỉ biết bấm Menu và thoát ra thôi. Khắc phục thế nào mấy bro ơi, help em với.... Thank
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.