Xin giúp Di công tác Nhật mua gì mang về?

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi nguoi_la, 4 Tháng mười một 2008.

1. Nam903Shi

Nam903Shi Thành viên

Được Like:
    823
    rẽ thì có rẽ nhưng tay lái nghịch :D
  2. kaitou88

kaitou88 Thành viên

Được Like:
    116
    Đã đến Nhật và mua hàng điện tử thì bác không thể không đến phố Akihabara hay còn gọi là Akiba-ken ở thủ đô Tokyo :D
    tuto_vn thích bài này.
  3. nguoi_la

nguoi_la Thành viên

Được Like:
    22
    Mình thấy nhiều anh trong GSM mình bán toàn hàng xách tay Nhật Bủn ko đó. Nếu ko có người xách về làm sao có mà bán ta?
  4. jinjun

jinjun Thành viên

Được Like:
    41

Có thì có, nhưng không phải ai sang cũng xách được về bác ah.. Bác tính đến những món khác đi chứ điện thoại khó lắm.

- bác tính đến mua máy ảnh chưa..;;) vừa rẻ vừa dễ mua - nhưng phải biết xem chất lượng và các model đang được chuộng bên mình. Kiếm hàng 2hand bác nhé.8->
  5. 2lua_like_sharp

2lua_like_sharp Thành viên

Được Like:
    272
    mua thẻ nhớ nhật về mà bán bác !!!! còn dư giả thì tìm mấy đại lý docomo,sofbank mua mấy con 930sh ,931sh mà mua vài con mang về bán (em mua 1 con ^^) . chứ mua đt bên nhật rất khó,nó k thèm bán cho khách du lịch đâu.may ra ra mấy shop đt 2nd tìm vài con sharp 903sh về bán,vừa rẻ lại vừa dễ lời>:)
  6. bad_guy174

bad_guy174 Thành viên

Được Like:
    109
    mua dùm e mấy cuốn manga người nhớn đi bác:">hehe...ko cho e gửi mua mấy co model cũng được!!:hug:
  7. ngaynha

ngaynha Thành viên

Được Like:
    1
    Cụ điêu nó vừa vừa thôi ợ .Innova bên đấy cũng k có giá đấy đâu , xe cũ của nó cũng phải 50man (khoảng 85tr)
  8. ngaynha

ngaynha Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu cụ đi akihabara , thì cụ chịu khó đi bộ , vào ngõ nhỏ , nhiều đồ cũ lắm , đợt em sang đấy , em hay đi 1 khu cách akihabara khoảng 600m, toàn đồ cũ ngon cả, mà giá lại hạt rẻ. Bi giờ em lại quên tên cái chỗ ấy mới chán chứ
  9. khoacao

khoacao Thành viên

Được Like:
    967
    nhầm không nhỉ, ở Nhật mà có Innova...? Mà bác có mua xe thì khi đem về đóng thuế cũng mệt. Xe 6-9 chổ dạo này thuế cao lắm bác ạ. Đi Nhật thì nên mua máy ảnh thui.
  10. maybach63

maybach63 Thành viên

Được Like:
    2,010
    Bác kiếm vài con 905i và 906i BrandNew ở VN mang qua bển bán có khi kiếm được phần nào cái vế đới!:D