Điện thoại hệ điều hành Bada của samsung Bada đã có nhiều ứng dụng chưa vậy?

Thảo luận trong 'SAMSUNG BADA' bắt đầu bởi panda91, 23 Tháng mười hai 2010.

1. chongchong

chongchong Thành viên

Được Like:
    1
    Máy của mình là Samsung CE1068 có chơi được trò này ko bạn nhỉ?....
  2. thao_ngoc

thao_ngoc Thành viên

Được Like:
    2
    Máy của tớ cũng giống máy của bạn, down về dùng vô tư luôn
  3. evanlee

evanlee Thành viên

Được Like:
    7
  4. thao_ngoc

thao_ngoc Thành viên

Được Like:
    2
  5. evanlee

evanlee Thành viên

Được Like:
    7
    Luật đền
    Có 3 trường hợp đền trong 1 ván bài phỏm:

1. Nếu người chơi A vứt rác và người kế tiếp, B, ăn được lá bài của A, A phải trả cho B 1 cược. Nếu vòng chơi là vòng cuối, A phải trả cho B 4 cược.
    2. Nếu người chơi A cho người kế tiếp B ăn 3 lá bài, B sẽ ù, và A phải đền cho tất cả những người thua.
    3. Nếu ván bài kết thúc với ù và ù này xãy ra trong vòng cuối, người cuối cùng ăn bài trong vòng cuối này (nếu có) sẽ đền và chung thay cho tất cả những người thua.
  6. kioto

kioto Thành viên

Được Like:
    1
    Em chơi phỏm toàn thua thôi, bác nào cao thủ dạy em với, nhưng đừng bảo em cứ chơi nhiều là giỏi nhé, em mún học hỏi chiến thuật cơ ạ?....
  7. evanlee

evanlee Thành viên

Được Like:
    7
    Cứ từ từ rồi sẽ thành thần bài =)): Khi cầm bài lên nếu cảm thấy tình hình quá xấu (bài xấu) hãy biết cách giữ “tiền” của mình sao cho sự thiệt hại càng ít càng tốt. “Đói thì rách mà nghèo thì phải hèn” bởi vậy hãy biết cách tích lũy khi “giầu có”. Cây đầu tiên luôn là “cây của trời” vì chẳng ai biết đằng nào mà căn cứ cả trừ khi dựa vào thái độ và nét mặt của đối phương. Để đạt được trình độ “phân tích này” các anh em sẽ trở thành “thần bài” =)) và khả năng “tẩu hỏa nhập ma” là khá cao. Nói chung, lượt đánh đầu tiên luôn là lượt đánh thăm dò hoặc có sử dụng các “quái chiêu câu” nên khả năng bị ăn là 50%.
  8. Mr.6

Mr.6 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn thích đánh cờ, bài online thì chơi trên iWin, mình đang chơi bên này, khá hay, là game Java nhưng hỗ trợ cảm ứng chơi ok lắm. Chơi trên cục gạch thì chán chứ cảm ứng bằng wave rất rất phê
    Trang chủ : http://iwin.vn/
  9. evanlee

evanlee Thành viên

Được Like:
    7
    uh,máy ngon thì đương nhiên là chơi cũng thích hơn rồi!!!!!!!!!!!!
  10. thao_ngoc

thao_ngoc Thành viên

Được Like:
    2
    thường là thế.tiền nào của nấy mà.