Thảo luận Đồ điện gia dụng hiện đại

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi gmshayqua, 22 Tháng mười 2014.

1. gmshayqua Thành viên

2. nhockiuem1992

nhockiuem1992 Thành viên

Được Like:
    2
    bạn muốn mua đồ cũ hay mới.. có thể do nhu cầu sử dụng hàng ngày của bạn quá nhiều nên đôi khi bạn nên đầu tư dàn bếp chất lượng tí :v
  3. vuong_nguyen_92

vuong_nguyen_92 Thành viên

Được Like:
    4
    mình vừa sắm cái tủ lạnh của LG đây.. thấy xài cũng ổn
  4. touchmylove

touchmylove Thành viên

Được Like:
    1
    có ai biết mua tủ lạnh hãng nào ngon ko !
  5. mrdark2511

mrdark2511 Thành viên

Được Like:
    5
    Quan trọng bếp to hay nhỏ , và mua loại tầm tiền nào ? , cá nhân cứ mua trên 300 lit , của Hitachi , hàng xuất cũng tốt hàng nhập càng tốt , chọn loại đá rơi , và chạy gas 600a là ok
  6. nhockiuem1992

nhockiuem1992 Thành viên

Được Like:
    2
    ra siêu thị cái nào ngon thì xúc
  7. vuong_nguyen_92

vuong_nguyen_92 Thành viên

Được Like:
    4
    nếu bạn muốn Nhỏ thì cứ Toshiba ấy, mình trước xài Sanyo, hồi đó còn có tý của Nhật, giờ TQ hết rồi. không thì mua tủ lạnh, bếp nướng các đồ gia dụng của LG cũng dc.. mình thấy nhiều ng chọn đó
  8. touchmylove

touchmylove Thành viên

Được Like:
    1
    Mọi người tư vấn giúp em với. Em muốn đổi tủ lạnh, ngân sách khoảng 7-8triệu. Tủ tầm 200L hoặc hơn chút thôi ạ vì em ở 1 mình. Em cũng ham hố Inverter nhưng tầm tiền này mua đc inverter ko ạ
  9. mrdark2511

mrdark2511 Thành viên

Được Like:
    5
    200l, 7-8tr thừa bác ạ, 200l inverter em biết có 2 hãng tủ lạnh LG và Samsung, giá 6t-6t5. Dùng tốt, chẳng có vấn đề j cả. bác đi xem thấy em nào đẹp mắt thì chọn.
  10. nhockiuem1992

nhockiuem1992 Thành viên

Được Like:
    2
    Cái này do mắt từng người thôi, cái đẹp mà! có người khen người chê... hôm qua ra trung tâm điện máy thấy khuyến mãi quá trời