DoCoMo FOMA 905i FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 15 Tháng tư 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quackquackchan

quackquackchan Thành viên

Được Like:
    5
    em sắp nhờ chị mua P905i tại Jap, vậy khi mua mình ko được kích hoạt sim ở bên đó ạ ;;) với cả hình như fullbox thì hem đủ, vậy có cần phải mua thêm j` nữa hem ạ ???
    keitai-paradise.com => mua hàng ở trên này thì có khác j` với mua hàng tại chính đại lý của Docomo ko ạ :D

PS: sao chức năng của diễn đàn kì thế ạ :-? quy định về việc gửi link ảnh, liên kết với cả post bài ở khu mua bán ;______;
  2. jewel272

jewel272 Thành viên

Được Like:
    21
    con p905i và 920sh có unlock full chưa , con nào xài tốt hơn vậy các pro
  3. jewel272

jewel272 Thành viên

Được Like:
    21
    em thấy trên diễn đàn handheld có nói khi mua máy Docomo thì ko nên kích hoạt sim của nó ngay tại bên Nhật , vì nếu làm thế thì sau này đem về VN sẽ khó unlock , nói như vậy có đúng ko vậy các Pro
  4. laotahoang

laotahoang Thành viên

Được Like:
    476
    Dòng Docomo thì chỉ cần có thể biết được mật mã của nó thì dù có kích hoạt bên Nhật rồi thì về vẫn unlock ầm ầm thôi. Nếu không biết thì ... cũng đã có cách để biết rồi :D. Còn so sánh P905 và 920SH ư? Con nào cũng ngon cả, thích con nào thì bụp con đó. Lưu ý là 920SH hiện giờ chưa unlock full được.
    jewel272 thích bài này.
  5. jewel272

jewel272 Thành viên

Được Like:
    21
    Sim mới test có ổn ko anh , sim tên gì vậy
  6. bunvjsharp

bunvjsharp Thành viên

Được Like:
    0
    Pác Hero ơi cho em hỏi là Sharp 905 có thể unlock full ko vậy,nếu đc thì giá là bao nhiêu 1 con và địa chỉ ở đâu luôn ạ hiện giờ em đang cầm tới 10 cây lận khổ we' đi hà huhuhuhuhuhu giúp em nha anh.Cám ơn anh trước nha................
  7. quackquackchan

quackquackchan Thành viên

Được Like:
    5
    vậy lúc đăng kí với nhà cung cấp, mình được quyền biết cái SC ạ ;;)

keitai-paradise.com => mua hàng ở trên này thì có khác j` với mua hàng tại chính đại lý của Docomo ko ạ

ngoài những thứ có sẵn khi mua full box thì cần mua thêm j` ko ạ ;_______; em đã lục tung tất cả mấy bài trong box này đọc rồi, đọc cả mấy bài trong mua bán rồi, nhưng full box mỗi nơi một kiểu, chẳng biết thế nào mà lần cả TT^TT
  8. tuyen49

tuyen49 Thành viên

Được Like:
    0
    Em dùng SHi905, các bác chỉ em cách tải tiếng ra loa ngoài trong lúc đàm thoại với.
    thứ 2 là có người gọi đến mà mình không muốn nghe, mình từ chối lịch sự tức là tắt tiếng chuông điện thoại đi, mà bên kia vẫn nghe đổ chuông thì làm như thế nào ( kiểu như bấm Silent trên điện thoại NOKIA ấy.
  9. dolphinft5

dolphinft5 Thành viên

Được Like:
    0
    bác laotahoang ơi, em là newbie mới, hom qua mới xách được về con P905i từ chỗ thằng em intermilan, tưởng con này pin trâu, tối qua em xac cả đêm, hôm nay đã chết ngóm lúc 4h chiều, cho em hỏi có phải nó search sóng nên hao pin không? em dùng Viettel đầu số mới 0168... trả sau. Hôm nay bị rớt mạng một phát trên cầu Thăng Long. Mồi lại thì dùng ngon lành nhưng pin yểu quá, híc, em lo và buồn quá đi thôi, về sau cứ như này chắc em chết mất.
  10. dolphinft5

dolphinft5 Thành viên

Được Like:
    0
    ah, mà em đang dùng sim unlock mới nhất ah., híc.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.