Xin giúp Dùng sim mobifone gói nào lợi nhất

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Hongngocspvl, 15 Tháng một 2015.

1. Hongngocspvl Thành viên

2. mobile super

mobile super Thành viên

Được Like:
    0
    bạn chủ topic chỉ mình cách post bài lên diễn đàn giống bạn được ko vậy!
  3. Hongngocspvl

Hongngocspvl Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn thấy bên tay phải màn hình có dòng chữa xanh đăng chủ đề mới rồi kít vào đó.chúc bạn may măn
  4. moi bi ban nick

moi bi ban nick Thành viên

Được Like:
    1
    đăng ký cái sim sinh viên nha :)
  5. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Bạn mang thẻ sinh viên và CMT qua cửa hàng của mobifone làm sim sinh viên là ok nhất đấy! Sim sinh viên nhắn tin nội mạng chỉ có 99d/sms thui! chưa kể còn rất nhiều các ưu đãi khác dành cho gói nữa!
  6. namsan

namsan Thành viên

Được Like:
    2
    Mà sim SV còn có gói SV10 đó. Được 250 phút thoại, 250 tin nhắn và 250 MB dung lượng tốc độ cao mà chỉ 2k thôi chứ. Để đăng ký soạn tin SV10 gửi tổng đài 789 nhé.
  7. Hanh Nguyen Quang

Hanh Nguyen Quang Thành viên

Được Like:
    4
    Dùng sim VN Mobile là ngon nhất với học sinh, sinh viên
  8. sybeo789

sybeo789 Thành viên

Được Like:
    7
    sinh viên thì dùng gói Sinh viên là chuẩn rồi, sinh viên được rất nhiều ưu đãi như được thoại nội mạng miễn phí, giảm 50% giá gói MIU , data dùng cũng khá thoải mái, vẫn được tham gia các chương trình chăm sóc khách hàng như kết nối dài lâu như các thuê bao khác
  9. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác ở trên nói chuẩn đấy ak. sau khi làm sim sinh viên xong, 2 bác đang kí kết bạn với nhau cũng được ak. Khuyến mại gọi 2 số cho nhau miễn phí 10 phút đầu mà mỗi người được 1000phuts/30 ngày cơ. Ngoài ra phí đăng kí là free nhé.
  10. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    bạn cầm CMND của mình kèm theo thẻ sinh viên còn thời hạn sử dụng ra cửa hàng mobifone để đăng kí sim sinh viên nhé. có rất nhiều ưu đãi bạn nhé