Xin giúp E nên dùng tỷ phú nào đây ?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi kimngoc92, 29 Tháng năm 2013.

1. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! Gmobile xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
    Có rất nhiều thuê bao đang sử dụng mạng Gmobile ở khu vực đó nhưng chưa thấy ai phản ánh về vần đề mất sóng,sóng không được ổn định ở khu vực đó cả, có thể tại thời điểm đó do nhiều nguyên nhân khác nhau nên bạn có thể thử lại vào thời điềm khác.
    Còn có nên dùng Gmobile không? thì bạn hoàn toàn yên tâm khi sử dụng mạng Gmobile, có thể bạn chưa hài lòng nhưng thời gian sẽ trả lời cho câu hỏi đó bạn nhé.
  2. formosa

formosa Thành viên

Được Like:
    5
    Tôi ko hiểu bạn đã bước chân vào vincom chưa hay chỉ quanh quẩn ở lạc long quân rồi phán bừa, bạn phải hiểu lúc cần liên lạc mà ko có sóng thì bức xúc thế nào rồi chứ????? hôm đấy là ngày 1/6 tầm 4h chiều, tôi di chuyển trên đg Bà Triệu thì sóng vẫn OK, liên lạc bình thường nhưng bắt đầu xuống hầm gửi xe, rút máy ra gọi thì hoàn toàn ko có vạch nào, nghĩ có thể dưới này khuất sóng nên đành đi lên tầng 1,lúc này máy cũng ko vạch nào (bắt đầu thấy lạ) tiếp đến tầng 2,3 cũng chẳng có sóng (lúc này thì thất vọng thật rồi) mặc dù cầm máy đi lên đi xuống vẫn ko hiện lên sóng. Vì vậy không thể đổ lỗi là: "có thể tại thời điểm đó do nhiều nguyên nhân khác nhau nên bạn có thể thử lại vào thời điềm khác" được.
    Tôi cần liên lạc vào thời điểm đấy, chứ bắt tôi gọi vào thời điểm khác thì ngang bịt miệng tôi à?
  3. kimngoc92

kimngoc92 Thành viên

Được Like:
    2

Đây là sdt của e : 0199 955 0944 Gmobile ktra và tra loi giúp e nhé. Thanks
    CSKH-Gmobile thích bài này.
  4. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Trước khi trả lời bạn nên xem xét có phải lổi của gmobile ko. Nên kiểm tra lại cẩn thận rồi hãy đỗi lỗi cho khách quan.
    Bản than tôi đi nhiều nơi cũng mất sóng. Cái chính là có cầu trả lời thoả đáng. Chứ đổi lỗi cho khách quan trẻ lên 3 cũng nói đc
  5. tackehoa171

tackehoa171 Thành viên

Được Like:
    6
    Có lẽ bạn vào tầng hầm Vincom 191 Bà Triệu không có sóng rồi,

Chứ các tầng khác thì vẫn có sóng bình thường, không tin bạn thử lại xem
  6. formosa

formosa Thành viên

Được Like:
    5
    Hình như sở thích của nhân viên Gmobile là đổ lỗi cho khách, tôi nói ngay từ đầu là tôi phải đi đi lại lại vòng quanh mấy tầng Vincom mà đều ko có sóng, có ai dùng điện thoại mà khổ thế không?
  7. thanhhd68

thanhhd68 Thành viên

Được Like:
    6

Đa số các đơn vị kinh doanh đều chừa số 4 và 13 bạn ạ.
  8. tackehoa171

tackehoa171 Thành viên

Được Like:
    6
    Vô lý thế, ngày nào tôi chẳng đi quá đó, sóng căng đét. Bữa trước đi xem phim cinema trên tầng 6 nữa. Bạn dùng Iphone à?
  9. kimngoc92

kimngoc92 Thành viên

Được Like:
    2
    I LOVE BEELINE :sogood:
  10. formosa

formosa Thành viên

Được Like:
    5
    tôi cũng chỉ mong sóng Gmobile khoẻ để tôi dùng chứ có phải đặt điều cho Gmobile đâu, hôm đấy thì tôi chưa lên tầng 6 vì ngay tầng 123 đã không có sóng thì lên tầng 6 làm gì, tôi dùng máy Nokia E72, máy tôi lắp sim vina dùng vô tư đi đâu cũng có sóng, chỉ có Gmobile là sóng yếu, nhiều nơi vào nhà còn mất hẳn sóng hoặc sóng 1 vạch rồi tắt, VD như khu đô thị Trung Hoà