E61i-Tiếng bị rè khi đàm thoại?!

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi manhlan99, 10 Tháng chín 2007.

1. manhlan99 Thành viên

2. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Format máy lại đi bạn, nếu vẫn ko khỏi thì đem lên CARE hay 127A Bà Huyện Thanh Quan
    manhlan99 thích bài này.
  3. co7610thicho22

co7610thicho22 Thành viên

Được Like:
    154
    tui nghỉ là nó bị vô nước, máy bạn xài hay là mua lại vậy bạn? vừa tôi tui mua 1 cây N95 lạ lắm khi nghe nhạc chụp hình thì máy nóng lên sau đó thì trong máy có cái mùi gì đó lạ lạ, khi thoại nghe và nói rè rè ... lập tức bán máy. mua 9tr bán lại 8tr6 ít lổ
  4. kenpham

kenpham Thành viên

Được Like:
    26
    tiếng rè chỉ có thể là màng loa có vấn đề, bạn ko nói rõ là chỉ khi gọi dt (loa trong) rè, chuyển ra loa ngoài còn rè ko?
  5. manhlan99

manhlan99 Thành viên

Được Like:
    1
    Loa ngoài rất trong và rõ.Chỉ loa trong bi rè thôi!
  6. manhlan99

manhlan99 Thành viên

Được Like:
    1
    E61i Sì Pam hội

AE xài E61i vào đây spam nào:D
  7. minhchinh

minhchinh Thành viên

Được Like:
    1
    Hi, welcome hội này. Mình mới tậu con này hơn một tháng nay ở Sing. Hy vọng nhiều bà con cô bác góp vui ở đây...:)
  8. rockone1909

rockone1909 Thành viên

Được Like:
    62
    loa rè là do cấu tạo của loa thôi bạn ạ, loa ngoài và trong không liên quan đến nhau lắm, nên có thể loa ngoài nghe rõ nhưng bên trong nghe vẫn rè, nếu thế thì chỉ có cách thay loa thôi, bọn bảo hành nó không bảo hành vụ này đâu,
  9. manhlan99

manhlan99 Thành viên

Được Like:
    1
    Đã format và âm thanh cải thiện hơn.Thanks bác!:)
  10. trung2711

trung2711 Thành viên

Được Like:
    9
    Mình cũng mới sắm 1 em ở Sing hehe khu GeyLang...anh em cho mình biết là nó sd symbian mấy vậy??? Kiếm soft hoài mà ko thấy!!!