Em có nên học ở FPT Polytechnic không ạ?

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi Teppysieuquay, 27 Tháng ba 2015.

1. Teppysieuquay Thành viên

Các ac ơi, năm trước em thi trượt đại học nên đã ở nhà gần một năm rồi, em cũng đi làm nhiều nơi để kiếm thêm thu nhập nhưng thấy mình không có nhiều bằng cấp xin hơi khó và công việc cũng vất vả. Em định xin học ở FPT Polytechnic, học kế toán, anh chị nào biết về trường thì giúp em tư vấn được không ạ?
    Biết tuốt thích bài này.
  2. Ola Chan

Ola Chan Thành viên

Được Like:
    4
    Đúng rồi đó, không có bằng cấp thì công việc sẽ vất vả hơn và khó mà ổn định. Tớ thấy b nên học trường này vì chất lượng đào tạo tốt lại có nhiều dự án thực tế và hoạt động ngoại khoá hay cho sinh viên nhé. Hơn nữa nghe nói sắp tới b học xong FPT Polytechnic sẽ được cấp bằng cử nhân đó, thật tuyệt đúng không.:)
    Biết tuốt thích bài này.
  3. Biết tuốt

Biết tuốt Thành viên

Được Like:
    0
    Học đi em, học là tốt cho mình mà, FPT anh thấy ổn đó, có mấy ngành lập trình, đồ hoạ mới thì em nên theo nhé.
  4. Teppysieuquay

Teppysieuquay Thành viên

Được Like:
    3
    Bên CNTT ấy ạ, nhưng em sợ mình không đủ khả năng anh ạ, thấy mấy anh bên đó học khủng lắm. Có khi em cứ xin kế toán cho chắc nhỉ.
    Biết tuốt thích bài này.
  5. Biết tuốt

Biết tuốt Thành viên

Được Like:
    0
    Không biết thì học lại từ đầu em. Trường này mới đầu vào các bạn cũng bắt đầu học từ căn bản mà, chủ yếu trong quá trình học em có chú tâm nghiên cứu và chịu khó không thôi, chứ CNTT khó gì. Mà tuỳ em thích học ngành nào thì chọn, Ngành nào học sau này cũng có việc mà.