Em hỏi các bác tí!

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi linh_N70, 19 Tháng một 2006.

1. linh_N70 Thành viên

Em vừa up FW từ R2 lên R4 (cxc162042 R4B002) khi đó màn hình khởi động nó hiện lên hình khác và có một logo Orangi (màu cam) hiện lên! vào bên trong màn hình hiển thị thì nó dạng kiểu Win Vita. Cái buồn là em không xem được ảnh Full screen, khi chọn nó toàn bị đơ máy.Cái này là do cài các chương trình nó không tương thích hay là tại cái bản R4 Orangi kia các bác giúp em với nha!?:confused:
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Tui nghĩ là đúng thế rồi bác à.

Có firmware bản R5 là ổn định nhất, sao bác không tìm up?!
  3. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    Cảm ơn Lightblue! nhưng tôi ở tận LS, trên này thiếu thốn lắm, mạng cũng không ổn định, xa quá không có thời gian xuống HN để tìm R5, đành dùng bản cũ R4. Bác có Surport nào hay cho tôi một địa chỉ với.
  4. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    Không phải tại R2 hay R4 rồi bạn ơi. tôi cài cái PW MP3 3.01 vào là lại có hiện tượng đó. Tôi đã uninstall nó thì ok liền. ngẫm ra chắc bản PW này chỉ dành cho R5 thôi.Cho tôi một Surport hay nhé Lightblue!
  5. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    cái FW không cho tải về chỉ UP trên mạng được thôi. Tôi ở Quảng ninh dùng ADLS Up ngon lành. BÁc cứ vào trang sonyerisson nó hướng dẫn tải phần mềm tự up đó cứ thử đi bên ngoài 4u có phần hướng dẫn cụ thể lám.
  6. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác cứ thử up online như bác taolatao nói thử xem. Có bác làm được, có bác lại làm 1/2 công đoạn thì nó không chịu tiếp tục nữa... Bác cứ thử xem sao...
  7. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    Xin cảm ơn bác ightblue. nhưng gần tết rồi nó mà hẹo một cái thì khổ. không có thời gian xuống HN để cài lại. qua tết đã. Cảm ơn bác rất nhiều.:hug: