Em không thể nạp car được giúp em với

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Uyên Hồ, 24 Tháng mười 2014.

1. Uyên Hồ Thành viên

Ngày hôm trước em có mua một thẻ car 100k nhưng do em nhấn sai số và quá lần nạp nên đã bị khoá máy. Nhưng vào ngày hôm nay em có mua thêm một car 100k để nạp vào số 0908901396 (số bị khoá hôm trước). Và được báo lỗi em có gọi lên tổng đài để gỡ khoá và em đã thử nạp lại. Kết quả vẫn bị báo lỗi. Dù e đã gọi rất nhiều lần lên tổng đài rồi. Và hầu như em đều nhận được từ tổng đài là "Số của chị đã được mở khoá vui lòng tắt nguồn và mở lại sau 2p rồi nạp thẻ lại". Mặc dù em làm rất nhiều lần rồi nhưng mãi vẫn không thể nạp được và mạng vẫn báo lỗi.
    Mặc dù sau mỗi lần em đều liên tục nhấn *100*....# nhưng kết quả vẫn không có gì tiến triển. E có thử nhấn *101# để xem tài khoản coi mình nạp được chưa. Thì e vẫn thấy số tiền cũ và k có gì thay đổi cả.
    Thật sự em luôn tin tưởng vào mạng mobi nhưng sau lần này em thấy mình hơi bị mất lòng tin vào mạng. :(
    Giúp em với !!! Xin chân thành cảm ơn ^^
  2. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Bạn thử truy cập trang http://naptien.mobifone.com.vn/wap/xhtml/card/login.jsp?toUrl=1 và nhập mã số của thẻ nạp lại xem thế nào nhé. Nếu vẫn không được thì bạn mang thẻ cào + máy điện thoại ra trực tiếp cửa hàng của Mobifone để được hỗ trợ nạp nếu không được họ sẽ hỗ trợ bạn luôn nhé.
  3. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Tình hình là không biết đến hôm nay bác chủ top đã nạp được tiền chưa nhỉ?
  4. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    thế thì phải kiểm tra xem thẻ cào này đã bị khóa hay chưa mới nạp được chứ.
  5. Chim Chích Bông

Chim Chích Bông Thành viên

Được Like:
    1
    đọc số nạp thẻ đi để mình nạp thử vào máy của mình xem có được không là biết ngay í mà
  6. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    bạn có thể tự soạn tin nhắn để mở quyền nạp thẻ ra mà trừ khi thẻ đó đã bị nạp hay chưa thôi nếu bị nạp rùi thì làm sao nạp lại được nữa
  7. Cá Voi

Cá Voi Thành viên

Được Like:
    0
    bạn soạn tin QUYENNAPTHE_mã serial thẻ cào” gửi 901 để tự mở quyền nạp thẻ cho thuê bao của mình
  8. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    nhưng cách này chỉ có thể mở chức năng tự nạp tiền trong ngày thôi. tối đa 1 lần thôi nhé
  9. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    nếu trong ngày nạp sai nhiều quá thì cũng chỉ có nước gọi tổng đài mà thôi
  10. Chim Chích Bông

Chim Chích Bông Thành viên

Được Like:
    1
    muốn chắc ăn xem thẻ cào này đã được nạp hay chưa gọi lên tổng đài nhờ họ kiểm tra seri là biết ngay í mà còn thẻ cào đã được nạp rổi thì thánh cũng chẳng nạp được