Em trót update IP 3GS lock AT&T lên 3.1.2, các bác giúp em unlock với ạ!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi kama_vn, 15 Tháng mười 2009.

1. dhn79

dhn79 Thành viên

Được Like:
    3
    Tại vì mình thấy ông bạn chủ topic đã không biết FW 3.1.2 nguy hiểm như thế nào nhưng lại biết jailbreak thì bùn cười quá. Chỉ là băn khoăn 1 chút thui mà.
  2. kama_vn

kama_vn Thành viên

Được Like:
    0
    Em đã dùng iphone bao giờ đâu :(, ông bạn mua hộ mình bảo là bản World, thằng bé tin sái cổ :(, cắm vào active, itunes nó hỏi update thì update =((, up xong thì cắm SIM không nhận. Cuống lên vào GSM xem (em dùng Blackberry nên hay vào đây), thấy bảo bên Mỹ không có bản World :((,cáu quá thế là jailbreak bằng blackra1n để chơi game; hành trình gian nan thế bác ạ, cầu trời cho Dev-team unlock được :-s
  3. suzuki_sport_rgx

suzuki_sport_rgx Thành viên

Được Like:
    28
    Theo kinh nghiệm mình từng trải, 95% ông đem lại mình làm( máy đã có sóng rồi nhe, chỉ việc cài soft+games xxx thôi) thì toàn lả bản lock 100%, mà mình gạ hỏi" máy của anh là phiên bản lock hay quốc tế thì bảo toàn quốc tể) đến khi kt xem có phần mềm nào đang chạy để giúp iphone có sóng thì mới biết còa và đó là Untranow, yelln0w, thế mới nói khi update hay nâng cấp thì nên tốt nhất kiểm tra thủ công như vậy, hoặc có thời gian hơn thì mình restore về Fw nào mà nếu lở là bản lock thì có thể unlock, rồi dùng sim cắm vào xem itunes nó cho active hay không, cái đó mới chắc được 100% là lock hay inter :>, cứ đừng có mà nghe ông chú, ông anh hay ông cậu bảo là phiên bản quốc tế rồi cứ cắm đầu update lên Fw cao nhất rồi... đau tim, đau đầu hixx^#(^
  4. anhchay999

anhchay999 Thành viên

Được Like:
    0
    Thêm 1 ngày ... mòn mõi đợi chờ bản unlock choa iphone 3GS fw 3.1 ... hic .. hic ... [-O< ...:(( ...
  5. clevelearn

clevelearn Thành viên

Được Like:
    0
    Giải thích giúp

Máy của toi là 3GS bản Quốc tế nghiêm chỉnh, đang xài iTunes bình thường. Xin hỏi các bác làm cách nào để cài các ứng dụng đang có trên diễn đàn nhỉ (tôi tìm trên App Store thì không thấy có)
  6. anhchay999

anhchay999 Thành viên

Được Like:
    0
    Có tin tức gì mới về unlock em 3GS fw 3.1 chưa vậy các bạn ui ... hix ... lâu we' hè ... :(( ...