Em vừa cài lại win, cần driver âm thanh, ai có của card via cho em xin với

Thảo luận trong 'DRIVERS FOR DESKTOP' bắt đầu bởi thao94, 14 Tháng mười 2008.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bây giờ NSX không hỗ trợ WinXP nữa, nghĩa là các sản phẩm mới ra sẽ không hỗ trợ XP. còn các sản phẩm trước đó thì vẫn có.
    Có lẽ bạn xài máy bộ. Bạn nên cho thật chi tiết tất cả những gì bạn biết như model máy, model main, model chip. Trước tiên sẽ tỉm trên website của nhà sàn xuất máy, tiếp là tìm theo model main (website của nhà sản xuất main nếu có vì đôi khi nhà sản xuất máy tính lấy/ đặt hàng main từ 01 nhà sản xuất khác) cuối cùng là có thể tìm theo chip ...
  2. PTshops

PTshops Thành viên

Được Like:
    1
    Mod ơi, cho hỏi máy của em báo lỗi No Sound Max Present. Em đã setup driver rồi nhưng vẫn bị lỗi trên. Cho hỏi em phải làm sao để khắc phuc đây ?
  3. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    trong khi cài nó có phần seach trên internet đấy, bạn tra trên nét mà cài, không thiếu một driver nào hết, gd luck!
  4. firopp

firopp Thành viên

Được Like:
    3
    Nên sử dụng đĩa Hiren's Boot CD phiên bản 9.7 hoặc 9.8
    Nó chạy Autorun trong windows và có nhiều phần mềm portable chạy rất hay.
    Tôi rất kết cái chức năng Unknown device của Hiren's vì nó đọc được thông số của hầu hết các phần cứng khi bạn mới cài win hoặc chưa cài đầy đủ driver của máy tính. Từ thông số có được tại Unknown Device bạn có thể tìm kiếm driver tương ứng với nó trên internet hoặc trên ổ cứng, đĩa quang của bạn.

Chúc vui !