Firmware IOS 4.0.2 cho iPhone và 3.2.2 cho iPad đã có - Tuyệt đối không update !!!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi Dtube, 12 Tháng tám 2010.

1. dangquybk

dangquybk Thành viên

Được Like:
    3
    Thanks!
    Vừa confirm là firmware xuất xưởng sẽ là 4.0.1. Tuy nhiên thứ 7 không biết còn sign không hic
    Sẽ cập nhật và report với anh em!
  2. nguoiyeuxua89st

nguoiyeuxua89st Thành viên

Được Like:
    5
    Chắc không anh ? Tới giờ còn lưu được sao ? Ai thử lấy máy lưu luôn đi rồi đính chính cho anh em còn biết đường lưu còn kịp .

Em tưởng đã không còn lưu được rồi ?
  3. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    lúc này vẫn còn lưu được (tôi mới thử)
    Apple có thể ngưng cung cấp bất cứ lúc nào. Thời gian còn lại rất là ngắn ....

Tôi quên nhắc nhở người dùng iphone 3G cũng nên lưu "soft" SHSH luôn nhé.
  4. nguoiyeuxua89st

Được Like:
    5
    Bác mới thử là cách đây bao lâu ?

Bác có thể thử lại giúp em ngay lúc này được không ? Vì ngay lúc này em đang không lưu đc SHSH con Iphone 4 về PC của mình .

Rep sớm giúp em để em còn có phương hướng giải quyết SHSH 4.0.1 cho máy em !

Thanks bác nhiều !
  5. bachtung2008

bachtung2008 Thành viên

Được Like:
    63
    thời gian bạn hỏi thì bác lấy umbrella thử đi . được thì được không được có mất gì đâu mà cứ phải hỏi miết
    đến lúc có câu trả lời thì không còn lưu được nữa .
    binhnv143, Dtube and nguoiyeuxua89st like this.
  6. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Vẫn còn lưu được lúc 3am (giờ VN)
  7. nguoiyeuxua89st

Được Like:
    5
    Rồi , chắc do sever quá tải , click Save SHSH nó cứ chạy hoài không báo done ,tưởng không được nhưng vào foder lưu SHSH thì đã có !

anh em ai gặp trường hợp trên như tôi thì cứ kiểm tra lại , không cần quá lo lắng !
  8. cotinh76

cotinh76 Thành viên

Được Like:
    1
    Nghe nói jailbreakme tung source và mấy hacker tuyên bố khai thác gì đó nên apple mới update 4.0.2 Dev team sao ko tung ra phần mềm jailbreak cho an toàn hả Dtube?
  9. tottihuynh

tottihuynh Thành viên

Được Like:
    20
    Mọi người cứ lưu shsh đc lúc nào làm lúc đó....cấp bách rùi, ko cần hỏi thăm nữa, câu trả lời từ mình thui.........:-w
  10. ha-huong

ha-huong Thành viên

Được Like:
    60
    Các bác ơi làm ơn cho em hỏi là máy của em khi vào trong Cydia đã có dòng chữ báo tin "this device has SHSHs on file for iPhone OS 4, OS4.0.1" theo như em hiểu là có nghĩa máy em đã được lưu tự động SHSH cho firm 4.0 và 4.0.1 ở trong Cydia rồi. Nhưng em không biết chính xác vị trí nó nằm ở đâu trong máy.

Bác nào biết có thể chỉ giúp em đường dẫn của nó ở trong IPhone để em có thể dùng Funbox để copy nó về lưu trong PC phòng trường hợp lúc Iphone bị trục trặc. Vì bây giờ không thể dùng
    Umbrella and TinyTSS + Umbrella GUI để lấy SHSH trực tiếp từ máy về được nữa rồi.

Mong các bác nào biết làm ơn chỉ giáo.

Em xin chân thành cám ơn nhiều.