Flash

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thaytugia, 20 Tháng hai 2006.

1. thaytugia Thành viên

2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác sang đây để lấy phần mềm FlashPlay.
    http://www.gsm.com.vn/forum/showpost.php?p=287076&postcount=368

Các file flash thì trên mạng có nhiều lắm bác à... Nó có nhiều hình thức: Game, Music, Video... Có phần mở rộng là swf .
  3. thaytugia

thaytugia Thành viên

Được Like:
    0
    vẫn không down được xin bác cho đường dẫn khác đi.Cám ơn nhiều
  4. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
  5. aoi

aoi Thành viên

Được Like:
    5
    cho file Flash vào forder nào hả bạn???
  6. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    file Flash swf để ở folder nào cũng chạy được, chỉ cần nhấn vào là tự chạy, nếu nhấn vào ko chạy nghĩa là ko xài được :D hehehe... đùa chút thôi chứ theo kinh nghiệm của tui thì o phải file swf nào cũng chạy được, tui chỉ chạy được mỗi 1 file mà bác lightblue send cho tui thôi sau khi đã mò nhiều file swf khác :D nghĩa là muốn xài ok thì nhờ bác lightblue upload luôn mấy file swf =D> =))
  7. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    file Flash swf để ở folder nào cũng chạy được, chỉ cần nhấn vào là tự chạy, nếu nhấn vào ko chạy nghĩa là ko xài được :D hehehe... đùa chút thôi chứ theo kinh nghiệm của tui thì o phải file swf nào cũng chạy được, tui chỉ chạy được mỗi 1 file mà bác lightblue send cho tui thôi sau khi đã mò nhiều file swf khác :D nghĩa là muốn xài ok thì nhờ bác lightblue upload luôn mấy file swf =D> =))

P/S: sorry mod xóa dùm bài này, post trùng do mạng chậm
  8. tinh_la_gi

tinh_la_gi Thành viên

Được Like:
    24
    copy vào other bác ạ .... !!! mà nói như bạn gì ấy củng đúng!!!"đâu củng được"

vào yêuamnhac dow mấy cái flash test là được....chùng 10% là có thể thấy hình mà không có tiêng!!!

bộ flash bombay thì cái nào củng play được ...dĩ nhiên là không có tiếng luôn !!! heheh...