FONT VIỆT™ CHO S60V3 By chungvict

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi chungvict, 27 Tháng chín 2009.

1. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Vs em là tuyệt vời lắm anh ạ. 1 lão người nc ngoài,không biết viết hay nói 1 câu nào tiếng việt,mà làm đc ntn quả là tuyệt vời.
    tphg thích bài này.
  2. tphg

tphg Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn nào có thể giúp mình mod font mặc định của nokia bằng cách thêm ký tự phiên âm được không, mình vẫn thích dùng font mặc định, nhưng khi vào từ điển thì một số ký tự phiên âm biến thành ô vuông
    Cảm ơn trước nha
  3. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Đây là font mặc định rồi đó thôi. Đầy đủ phiên âm đa âm.ký tự từ điển ,full đa ngôn ngữ.
  4. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    đây là bản mình rút gọn font của Trung Huy chỉ có 2 ngôn ngữ Việt - Anh cho nhẹ, có 410kb, trong khi file gốc là 9 mb 8-}. Tuy nhiên cũng không ưng lắm ở phần đọc truyện, font này đọc truyện không được tốt :D, với người mà 70% thời lượng dùng mobile để đọc sách như mình thì khá hơi mắc, do vậy vẫn hài lòng với font calibri cũ ^^

5. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    oài chú bỏ hết đi ah mà còn có hơn 410kb
  6. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    bỏ đi cho gọn anh ạ :)) em cũng chẳng dùng mà :-s
  7. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Bác bỏ hết những ngôn ngữ kia đi coi như là mất tiêu 8 trang ký tự rồi. Thật tiếc cho Font này.
  8. Namthanh8x

Namthanh8x Thành viên

Được Like:
    1
    Khi cài fonts của Trunghuy xong vô mấy tệp .txt nó toàn ô vuông kô chứ có hiển thị gì đâu. Cho mình hỏi làm sao cho nó hiển thị all logo vậy
  9. younglee1989

younglee1989 Thành viên

Được Like:
    0
    ban có thể giúp minh làm cái fonts Vni Present dc ko cài vào dt toàn bị ô vuông thôi vs add logo giúp mình lun nha thank bạn nhiều lắm
  10. mkcuong

mkcuong Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi một tí là mình lấy Font Time New Roman trong Win XP dùng với FontRouter để đổi font cho máy E72 thì có bị gì không, mình lấy nguyên bản không chỉnh sửa gì cả.
    Nếu có chỉnh sửa, bạn nào pro chỉnh sửa giúp mình với, mình có up lên file đính kèm.
    Đợi tin mừng của các bạn, cám ơn nhiều nha.

Các file đính kèm:

• times.rar
      Kích thước:
      210 KB
      Đọc:
      159