Thảo luận FW mới nhất của N82 35.0.002

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi phanhien, 22 Tháng mười hai 2009.

1. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    mình có 1 điều thấy rất khó hiểu.cùng 1 máy N82 mới như nhau hàng công ty hẳn hoi.nhưng mà upp FW lên có con chậy rất nuột ( rất nhanh) nhưng mà có con kia thì lại chạy hay bị ngơ ngơ.cùng 1 cách up online.mình chuyển sang upp off ( dùng JAR và phonenix thì 2 em chạy rất nuột)
  2. bomthu

bomthu Thành viên

Được Like:
    44
    Lâu lâu quay lại diễn đàn thấy có FW mới cho em nó, up 1 cái cho em nó, nghe không thấy gì mới làm em nả hết muốn up
  3. ph7hoh

ph7hoh Thành viên

Được Like:
    9
    Tưởng bản mới này phải có nhiều cái hay chứ. Thấy nhiều người nói vào mạng nhanh hơn mà.
  4. bach_pro1111

bach_pro1111 Thành viên

Được Like:
    99
    Mới cho em nó ra đi thế là không vọc được FW mới của N82 rồi. Cái gì chứ mình phải vọc mới biết được FW mới có gì cải tiến không. Nhà sản xuất cũng không rảnh đâu mà tung ra 1 FW mới lại không có thay đôi gì. Up ủng hộ FW mới của N82 nào.
  5. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Rồi FW mới này có hack được ko? Anh em nào hack được rồi report giúp em, em up liền luôn.
  6. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Trốn đâu lâu lắm mới thấy quay lại. Tất nhiên là h@ck được rồi!
  7. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    H@ck = cách nào bro nhỉ...
    Hì, hóa ra là bro BinhDa còn nhớ em à... Dạo này lu bu học hành quá nên ít lên forum, nay buồn vì cục pin nên lên hỏi ý kiến anh em chút, nhờ vậy mới biết là có FW mới.
  8. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    H@ck bằng HelloOX2 nhé! Chúc thành công nhé!
  9. badboy26

badboy26 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn cho mình địa chỉ trang web tren hình đầu trang đi. Mình lỡ up bản tiếng anh rùi giờ up lại bản TV có sao không ?
  10. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

Được Like:
    101
    dùng JAF đổi sang code tiếng Việt sau đó reinstall lại FW là có ngay tiếng Việt .