G-force v1.20 phần mềm dọn rác!

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN PYTHON' bắt đầu bởi MrSeries, 17 Tháng năm 2010.

1. MrSeries Thành viên

G-force v1.2.0

The program starts automatic cleaning after opening and displays a report on the screen of the phone after cleaning.
    Cleaning features: history bayanICQ, QIP (mob.agent story does not touch), PAIbN thumbnails, including cache of RescoPhotoViewer (regular no longer blows), the whole cache of default browser and Opera, FOTA reserved.bin file, all installation sis of private/10202dce, many unwanted system logs, log edit (settings are not touched), and uninstall t.d. All the junk in no way affects the work programs and generally phone.
    New in this 1.20: Fixed bugs, changed the algorithams so not to affect adjustment programs, as well remove unnecesarly items that all programs left over.

cài xong khi vào icon để kick hoạt ! soft sẽ tự động dọn dẹp các file"rác" giúp máy chạy nhanh và ổn định hơn! yêu cầu pyton 1.45 (cài trên thẻ)

python 1.45 full
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?2jmymkjjqga

Các file đính kèm:

natan, hungden2009, rondom and 3 others like this.
  2. rondom

rondom Thành viên

Được Like:
    0
    python 1.9.7 chạy đuợc ko bác?
  3. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    cũng ok luôn nhưng nhớ cài thêm Ultra modul vào nhé! bên khu vực python mình cũng up Py4.0.0 rồi đấy!
  4. rondom

rondom Thành viên

Được Like:
    0
    cái Ultra modul bác cho em cái link lun đi! thank bác nhiều. em cài cái này mà nó không chạy.
  5. Còm.

Được Like:
    7,039
    dùng cái này chạy 100% ngon lành này :)
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?2jmymkjjqga
    cài pythonpack trước nhé!
  6. phukhanh138

phukhanh138 Thành viên

Được Like:
    0
    sao mình cài vào chạy auto xong,rùi đóng ứng dụng không được là sao vậy ta....hay còn thiếu xót gì mong các pro chỉ giáo !!!!!!!!!!! thank.....
  7. Còm.

Được Like:
    7,039
    sau khi cài nó sẽ tự động quét trên tất cả các ổ đĩa và bộ nhớ RAM! khi xong việc bạn hoàn toàn có thể tắt nó mà! có thanh báo % làm việc ngay dưới ổ đĩa và số Kb dọn dẹp! bạn chịu khó chờhatawts bằng options/exit chứ kh ấn Hidden bạn nhé!
  8. phukhanh138

phukhanh138 Thành viên

Được Like:
    0
    khổ thân...mình chờ chạy xong 100% chứ,có báo như những gì bạn nói nhưng xong rồi không có hiện lên options hay exit cũng như hide bạn ah?
    chỉ hiện lên thế này thôi..........wap.waptw.com
    ybzozyahoo.com.cn
    80379403 run regular g-force for removal of garbage!
    một màn hình trắng với những dòng chữ như vậy....hic....phải khởi động máy lại thì mới hết
  9. Còm.

Được Like:
    7,039
    bạn cài bản PYthon nào?(lưu ý cài python pack trước sau đó cài ULTRa modul) vì mình dùng bản 1.4.5 thấy chạy rất ổn mà :)
    pm này chạy tự động nên khi bắt đầu kick vào biểu tượng là nó đã hoạt động rồi! nên hoàn toàn kh cần động chạm gì cả!
  10. hoangha987

hoangha987 Thành viên

Được Like:
    0
    chung chi loi sach bac oi ton bao usd chan that minh dung 5800