Game cực khủng dành cho ngage & s60v2

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi tuanhoan, 16 Tháng mười một 2008.

1. tuanhoan Thành viên

Game này có cũng đã khá lâu, nhưng chưa thấy trong diễn đàn, em xin phép post lên cho các bác thưởng thức, 1 game thuộc thể loại Skyforce nhưng đừng hỏi về chất lượng đồ hoạ, chơi jống hệt Skyforce, nhiều cửa hơn, âm thanh tuỵêt vời, đồ hoạ 3D, nói chung là... chơi khác biết ! Tuy nhiên có 1 số màn hơi khó, nên em up luôn file save.txt, các bác coppy vào System/Apps/Star/Data/Files nhé !!! có đủ các cửa rùi đấy ạ !
    các bác down rùi giải nén, sẽ ra folder STAR, cóp thẳng Folder System/App/vào thẻ nhớ là được !!
    ( bản quyền của 1 bác madienyeu ở 4rum khác)em thấy hay nên post lại cho ae chơi hay lắm đấy

cái này em cài trên C chạy ok lắm mà nó còn chơi dc trên dong v2 nữa thì phải.
    http://www.4shared.com/file/71694668/f56fc5e5/gamemoi.html
  2. Bác Heospeed đã đưa lên Ở chỗ này
    HuyTim, hoihoa, Mr.Bụi1 người khác thích bài này.
  3. DAN_LANG_SON

DAN_LANG_SON Thành viên

Được Like:
    40
    ko sao....bác í chia sẻ là tốt mà.....link của heospeed h chắc cũng die rồi...thanks bác nhé
  4. thanhdh

thanhdh Thành viên

Được Like:
    525
    Trò này tươg tự như trò trên ps1 hồi xưa ! hồi ấy mình hay gọi là Phi thuyền tham chiến ấy :))
    Công nhận hya nhưng hơi khó:| cảm ơn bạn đã chia sẽ nhé, madienyeu là mem của ********* một thời gian cùng mình post bài bên ấy đây mà :))
  5. lee_jun

lee_jun Thành viên

Được Like:
    2,431
    game này có từ lâu rồi các pa ơi ,tên của nó là star warrior >:)>:)>:)>:)chắc chắn là vậy ,và kiểu gì cũng sẽ có bác ko đánh qua dc bàn 2 b-(b-(b-(b-(b-(b-(
  6. tuanhoan

tuanhoan Thành viên

Được Like:
    266
    thằng jun đã qua cửa 2 chưa nhỉ8-}8-}8-}8-}
    henry9999 thích bài này.
  7. symbian_No1

symbian_No1 Thành viên

Được Like:
    122
    chỉ chơi trên N-gage và N-gage QD mới qua được màn 2 thôi. Đến cuối màn 2 Cứ chờ cho đến khi nó thông báo nhấn nút * thì mình nhấn liên tiếp là qua vòng, hồi mình chơi trên 6630 không thể nào qua được màn 2 dù đã làm theo hướng dẫn nhưng chơi trên N-gage và N-gage QD thì qua phát một, chắc game không hoàn toàn tương thích với S60V2 thì phải?
  8. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    bấm * giữ wa map 2......................
  9. lee_jun

lee_jun Thành viên

Được Like:
    2,431
    phá băng từ lâu rùi h ông này mới hỏi đùa nhau à >:)>:)>:)>:)>:)>:)
    cuối cửa 2 bấm * liên tục là qua ,em chơi trên s60v2 vẫn ngon mà bác :-****:-****:-****
    henry9999 thích bài này.
  10. tuanvu89pleiku

tuanvu89pleiku Thành viên

Được Like:
    11
    Cho hỏi game này có phải giải nén rồi chép vào System ko?
    Xin lỗi tại chưa biết :hug:
    Muốn biết phải hỏi mà :-****