Game đánh nhau rồng đen thú vị nhất

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi anhsaoktv, 2 Tháng sáu 2015.

1. anhsaoktv Thành viên

Trò chơi hành động đang được phát triển và đa dạng về thể loại, và có ưu điểm tiện ích hơn các game online là có thể chơi mọi lúc mọi nơi mà không cần thiết phải kết nối internet. Nếu thích game offline thì đừng bỏ qua game Rồng đen một game rất nổi tiếng và hấp dẫn.

Game Rồng Đen là 1 game đối kháng hay trên máy tính .Nhưng bạn đã thử trên chiếc dế yêu của mình hay chưa . Giờ đây mình giới thiệu cho các bạn game Rồng Đen trên chiếc điện thoại của bạn . Game rồng đen là một game kinh điển rất được yêu thích trên điện thoại. Bạn sẽ được vào vai những nhân vật quen thuộc của game rồng đen: Liu Kang, Cryrax, Sub-Zero, Kung Lao, Quan Chi,…

Tải game rồng đen Các trận đấu tay đôi giữa các nhân vật liên tiếp diễn ra, những cuộc chiến sống còn, bạn hãy thể hiện bản lĩnh và tài nghệ của mình chiến đấu với tất cả các đối thủ trong game Rồng đen. Bạn sẽ chọn một nhân vật của mình và chiến đấu với đối thủ khác.Dùng các kỹ năng va Skill của nhân vật đánh bại đối phương. Tiêu diệt đối thủ cuối cùng cuối và bạn sẽ là người chiến thắng .