Game hack hiệp sĩ 101 auto gdl max cho java android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi hoangvchung, 10 Tháng một 2015.

1. hoangvchung Thành viên

– Tải hack hiệp sĩ 101 đã được mod giảm dung lượng tối đa với tất cả hệ điều hành,giúp các bạn chơi game giảm được tối đa về lỗi khi sử dụng các chức năng auto,và một điều nhỏ nữa là bản này vừa mới ra mắt nên chưa thể hoàn thiện được một cách tối đa được nên trong bản hack thời đại hiệp sĩ 101 này mình đã fix luôn cho các bạn rồi nhé.Công việc của bạn bây giờ thật quá đơn giản,hãy cùng điểm danh qua một số chức năng như sau trước khi lựa chọn cho chiếc điện thoại của mình bản phù hợp nhất nhé.
    Trong phiên bản hiệp sĩ 101 lần này thì cũng không tập chung vào một điều gì cả , sau phiên bản thời đại mới thì đã có một số lỗi xảy nên phiên bản mới là để sửa lỗi , fix lại game để chơi mượt hơn
    xem thêm hack kritika hay nhất cho android
    + auto max speed
    + auto click
    Khép lại với bản thời đại hiệp sĩ 100 trong năm 2014 đến tận hôm nay để thay đổi màu không khí mới nhà phát hành chính thức tung ra bản thời đại hiệp sĩ 101 nhằm khở đầu cho năm mới 2015 với nhiều sự kiện hấp dẫn và chức năng mới lạ tha hồ cho các bạn khám phá.Đặc biệt không phải để cả nhà phải chờ quá lâu,mình đã làm ngay cho các bạn bản hack hiệp sĩ 101 hỗ trợ tất cả hệ điều hành android và java.
    + mod full giảm dung lượng tối đa cho tất cả dòng máy
    + mod ghép x2.