[Khác] Game hay mỗi ngày ( Luôn update )

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi r2beat2012, 27 Tháng mười 2014.

1. r2beat2012 Thành viên

Mới kiếm đc một số game thú vị lên share cho mọi người có gì ủng hộ mình nhé
    My Horse

My Horse - Bạn đã bao giờ tò mò, tự hỏi mình nuôi một con Ngựa như thế nào và muốn sở hữu một con không?
    Hãy khám phá My Horse.
    Game 3D nên có đồ họa hoàn hảo ảo tung chảo. Vào game bạn sẽ sở hữu một chú ngựa rất đẹp và thông minh, nó còn có cả cảm xúc nữa [​IMG] . Trở thành một ông chủ hay cô chủ, hãy chăm sóc chú Ngựa của mình như một chú Ngựa ngoài đời thật. Bạn có thể tương tác vuốt ve, cho ăn và chơi đùa với nó, cho chú Ngựa của mình tập luyện để tham gia những giải đấu .
    Trong game còn có tính năng mạng xã hội rất hay, như bạn thấy ở các game nông trại như HayDay cho phép bạn kết nói với bạn bè cùng chơi, sang thăm chuồng ngựa của họ, làm giúp những công việc nhẹ khi họ không có ở đó.
    Còn nhiều cái hay lắm, các bạn nên tải về và tự mình khám phá [​IMG]

Link tải

Clumsy Ninja
    Clumsy Ninja, dạng game nuôi thú ảo. Nhưng Clumsy có cách chơi hoàn toàn mới lạ. Clumsy như một đứa trẻ nhỏ còn bạn là người bảo mẫu, người thầy của Clumsy. Bạn phải dậy, đào tạo , tập luyện cho Clumsy trở nên khéo léo, mạnh mẽ ...
    Game có đồ họa 3D nên rất thực, màu sắc đẹp vô cùng [​IMG] , nhìn cái yêu luôn chưa cần chơi [​IMG]
    Hàng ngày bạn phải cho Clumsy tập luyện thể lực, võ thuật. Ngoài ra bạn có thể cù, kéo thả ném hay là buộc bóng bay vào tay chân Clumsy , cho Clumsy bay lơ lửng rất thú vị. Bạn có thể chụp lại những khoảnh khắc vui đùa với Clumsy chia sẻ cho bạn bè ở mạng xã hội.

Link tải

Escape The Ape
    [​IMG] [​IMG]
    Jojo, một chú khỉ đi thám hiểm, truy lùng viên ngọc huyền thoại trong rừng nhiệt đới.
    Khi thấy được viên ngọc thì đó là lúc Jojo phải chạy trốn, vì viên ngọc quý được bảo vệ bởi con khỉ đột hung hãn, Jojo phải nhảy lên cao, nhảy thật nhanh hoặc chết. Trên đường chạy trốn đừng quên ăn những viên kim cương,hehe. Chạy phọt shit ra mà vẫn phải tham [​IMG])
    Đồ họa thì các bạn nhìn ảnh là thấy đáng yêu rồi đúng không [​IMG]

Link tải

Super Penguins
    [​IMG] [​IMG]
    Hãy giúp chim cánh cụt giải cứu bạn bè khỏi bạch tuộc, chén thật nhiều cá ngon [​IMG]. Một game hứa hẹn sẽ đem lại cho bạn những phút giây giải trí đầy vui vẻ.
    Với đồ họa, màu sắc đẹp và vô cùng bắt mắt. Cách chơi đơn giản, bạn có thể nghiêng máy qua trái phải để tránh chướng ngại vật, ăn thật nhiều cá. Càng chơi sẽ càng thú vị đó, bạn có thể lên lv, mở những chú chim cánh cụt khác nhau...
    Ngoài ra bạn có thể chia sẻ, khoe hình ảnh và số điểm cao của bạn lên mạng xã hội, thi đấu với bạn bè xem ai điểm cao... Bla bla

Link tải

Time To Escape
    [​IMG] [​IMG]
    Game hại não nhưng thực tế là luyện não đúng hơn [​IMG]
    Gameplay theo dạng giải đố tìm đồ vật. Nếu bạn đã từng chơi game The Room thì sẽ không còn lạ lẫm gì với thể loại game này, còn nếu bạn chưa chơi thì nên thử thể loại này ngay [​IMG]
    Game giải đố tìm đồ vật, nên đồ họa là một trong những yêu tố quyết định sự canh tranh sống còn từ các nhà phát triển vì vậy đồ họa khỏi bàn đi [​IMG]

Link tải

Fragger
    [​IMG] [​IMG]
    Fragger game đến từ nhà phát triển Miniclip.com một nhà phát triển đã cho ra rất nhiều games hay.
    Gameplay theo cách chơi Angry Bird , nhưng không phải là những chú chim điên bay vào đối thủ mà ở đây bạn sẽ là một anh lính đặc nhiệm. Làm nhiệm vụ tiêu diệt kẻ thù, những tên trộm bằng cách căn góc, chỉnh lực và tính toán độ lăn , nảy lại cuối cùng là ném trái lựu đạn về phía đối phương để tiêu diệt một cách nhanh gọn nhất .
    Đồ họa game khá là cute và nhìn rất bắt mắt, âm thanh sống động [​IMG]

Link tải

Shred! Extreme Mountain Biking
    [​IMG] [​IMG]
    Đua xe máy, ô tô mạo hiểm, vượt địa hình chơi suốt rồi, giới thiệu một tựa game tương tự cho các bạn thử sức, không phải là ô tô hay xe máy nữa mà là Xe đạp @@! Game có đồ họa 3D khá đẹp và hiệu ứng cũng rất tốt. Bạn phải khéo léo điều khiển chiếc xe đạp vượt qua các địa hình. Tốc độ, sự cân bằng sẽ là những yếu tố quan trọng để chiến thắng trong game [​IMG]
    Link tải

2. r2beat2012

r2beat2012 Thành viên

Được Like:
    7
    PEPI Skate 3D

Trượt ván cực chất để có thành tích mở khóa bạn phải tránh các vật cản và ăn thật nhiều điểm.
    1 game vô cùng hay hấp dẫn mọi lứa tuổi.

Link tải

Drone : Shadow Strike

Hãy tham gia vào những trận không chiến cùng với tựa game Drone vừa mới ra mắt gần đây nào!
    Bạn sẽ là một phi công và nhiệm vụ của bạn sẽ là tiêu diệt hết tất cả máy bay địch để đem lại chiến thắng cho quân đội của ta.
    Đồ họa của game được đánh giá vô cùng đẹp, các chiếc máy bay được thiết kế tỉ mỉ,...
    Còn chờ gì nữa hả bạn? Mau giành lấy chiến thắng cho mình nào!

Link tải

Sheep Happens

Một game chạy đua cực bựa dành cho anh em giải trí giờ ăn trưa [​IMG]) đùa thôi đừng chơi lúc ăn không thì phun hết cơm vào màn hình đấy ❎
    Về cách chơi cũng không có gì đặc biệt vì bạn sẽ điều khiển anh chàng La Mã vượt qua hết các chướng ngại vật để về đích an toàn, mỗi màn chơi cách thức điều khiển sẽ thay đổi và hãy theo dõi nó trên màn hình Loading...
    Điều làm nên thành công của Sheep Happens đó là những chi tiết NPT đưa vào game làm nó thực sự thú vị và đáng chơi. Bạn chạy đua với vô số nhân vật độc đáo như xác ướp, nô lệ... chẳng hạn, hay bựa nhất là tạo hình nhân vật chính, nhìn rất biến thái và bạn sẽ không nhịn được cười khi thấy hắn nhảy đâu hãy kiếm thật nhiều vàng trên đường chạy để unlock thêm nhiều thù cưỡi, giúp bạn dễ dàng chiến thắng hơn và đỡ phải nhìn cách nhân vật chính nhảy qua hàng rào. Đau ruột
    Đồ họa trong game khá đơn giản nhưng ăn điểm ở thiết kế nhân vật, các động tác cực kì độc đáo rất thú vị, màu sắc tươi sáng kết hợp cùng âm thanh vui nhộn bổ trợ rất tốt làm nên một game giải trí không thể bỏ qua.

Link tải

THE DEAD: Beginning

Bạn đã chuẩn bị tinh thần cho một cuộc đổ bộ của lũ thây ma đáng sợ chưa? Liệu bạn có sống sót nổi qua cơn đại nạn khủng khiếp này? Phong cách bắn súng góc nhìn thứ nhất cổ điển cùng đồ họa 3D sống động đến độ ghê rợn sẽ làm cho mùa Halloween của bạn thêm phần sắc màu rùng rợn đấy!
    Link tải

Zombie Commando

Phong cách game chiến thuật với đề tài Hero chiến đấu với Zombie. Nhưng lại sở hữu cơ chế gameplay khá lạ. Bạn sẽ điều khiển một tập hợp các lớp nhân vật với các đặc tính kỹ năng khác nhau một cách khéo léo, hài hòa nhất để có thể tiêu diệt được lũ Zombie.
    Mình đánh giá khá cao về gameplay khá hay và vui nhộn nhưng đồ họa có phần không nổi trội.

Link tải
  3. r2beat2012

r2beat2012 Thành viên

Được Like:
    7
    Zombie Highway

Game chủ đề zombie khá đơn giản và vui ^^. Bạn phải điều khiển một chiếc oto chạy trên con đường cao tốc và dùng súng của mình bắn hạ lũ zombie nhảy lên xe và cố lật đổ xe bạn. Bạn có thể nâng cấp mua thêm súng ống xe cộ nữa. Một kỹ thuật hay của trò này là bạn nên cố chạy sao cho lũ zb va vào những oto ven đường ^^. Khá khó đấy nhé.
    Link tải

Captain Strike

Khi tham gia Captain Strike, người chơi sẽ được hòa mình vào không khí máu lửa của một sản phẩm game bắn súng online trên di động chất lượng. Game sở hữu hệ thống bản đồ đa dạng, 3 chế độ chơi khác nhau, 22 cấp bập cao thấp cũng như hỗ trợ tối đa 10 người chơi cùng lúc trong một map. Các lối đi, các tầng lầu, các khu vực, phong ốc đều kết nối thông suốt, một yếu tố tiên quyết mà bất cứ sản phẩm Multiplayer nào cũng cần phải có.
    Link tải

République

[​IMG] Nắm quyền điều khiển toàn bộ thiết bị quan sát và an ninh của Metamorphosis cũng không giúp game thủ cảm thấy dễ dàng hơn với Republique, đơn giản vì việc hướng dẫn một người con gái chân yếu tay mềm như Hope vượt qua hằng hà sa số lính canh sẽ mang tới vô vàn khó khăn. Kể tới đầu tiên là độ trễ cho việc phát hiệu lệnh di chuyển và góc nhìn camera mang tới nhiều góc chết khó quan sát, đòi hỏi game thủ luôn phải điềm tĩnh trong tính toán và cẩn thận tới từng đường đi nước bước.
    Link tải

Living Dead City

Sống trong một thành phố chết và dường như chỉ có mình bạn là còn sống sót có lẽ nơi đây đã bị bao phủ hoàn toàn bởi thây ma! Đừng ngồi im đấy nữa! Hãy dùng kỹ năng của bạn để cứu lấy mạng sống của mình và trên hết là đừng để chúng cắn được bạn!
    Đồ họa 3D sắc sảo âm thanh tuyệt vời sẽ làm cho bạn phải run sợ trước những lũ thây ma quái dị và kinh tởm...

Link tải

Deus Ex: The Fall

Deus Ex: The Fall - Siêu phẩm Bắn súng.
    Chắc không ai còn xa lạ với tựa game bắn súng kết hợp với hành động này, tuy nhiên đây vẫn là 1 game cực hấp dẫn với nhiều pha hành động "như phim", bắn súng đã tay với đồ họa và âm thanh xuất sắc.

Link tải