Game Monsters Rampage – Quái Vật Quay tay

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi anhthaitn, 13 Tháng một 2015.

1. anhthaitn Thành viên

Monsters Rampage – Quái Vật Quay tay tựa game giải trí giảm stress rất hay cho android
    Tên ứng dụng: Monsters Rampage
    Dòng máy: Android
    Thể loại: Game Vui Nhộn
    Ngôn ngữ: Việt Nam
    Tình trạng: Miễn Phí
    Upload by: Tai army
    Trái ngược với những thể loại game mà các bạn đã từng chơi trước đây là bạn đóng vài trò là những anh hùng bảo về thành phố và người dân thì nay game Monsters Rampage sẽ cho các bạn những trải nghiệm cực kỳ mới và thú bị là chính bạn sẽ điều khiển những con quái vật khổng lồ đi tàn phá chính thành phố và đất nước đẹp đẽ này, Những nời mà bạn đi qua, chúng sẽ không còn được nguyên vẹn và đẹp đẽ như lúc ban đầu. Monsters Rampage đây cũng là game dành cho những người giận giữ muốn chiếm lĩnh cả thế giới với những con quái vật.
    Tai army 319 Chắc hẳn khi nhìn tựa game, các bạn sẽ phải phì cười khi nhà sản xuất lựa chọn cái tên “gợi hình” và câu like tới vậy. Thực chất, bản thân Monster Rampage là một tựa game để giải trí trong những lúc stress hay.. màn hình có vết bẩn. Tại sao lại như vậy? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu qua Monster Rampage – Quái vật quay tay đến từ STeam, một team phát triển mới nổi gần đây của Việt Nam trên hệ thống Google Play nhé.
    Các quái vật đã thức dậy, chúng đang đợi bạn cùng chúng đi tàn phá các thành phố. Bạn sẽ là những con quái vật trong nhiêm vụ của game là phá tan thành phố thành từng mảnh. Sử dụng các kỹ năng của từng monster như: đấm, bắn laser, áo giáp… sẽ giúp bạn phá tan các vật cản bước bạn.
    Khi bắt đầu tham gia vào game bạn cũng sẽ được lựa chọn cho mình 6 loại quái vật khác nhau có mặt trong game, bạn cũng sẽ được đi qua rất nhiều các thành phố khác nhau trong game từ châu âu cho đến châu mỹ và lam rộng sang cả các thành phố châu á. Bỗi cảnh câu truyện trong game cũng được lồng ghép từ rất nhiều các câu truyện trong những bộ phim về những con quái vật không gian. Bạn cũng sẽ được chime ngưỡng những khung cảnh tuyệt đệp và bộ hình ảnh chất lượng mà game mang lại.
    My talking tom Monster Rampage thuộc thể loại game vui nhộn được tải miễn phí cho điện thoại Android. Trong quá trình tải về và sử dụng Monster Rampage, nếu gặp bất cứ lỗi gì, hoặc bạn không cài đặt được thì các bạn hãy gửi báo lỗi đó về cho chúng tôi để chúng tôi có thể hướng dẫn các bạn cài đặt và khắc phục trong thời gian sớm nhất. Xin cảm ơn.