[Xin giúp] Game nào có nhiều hot girl???

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi Chuột Rain, 16 Tháng năm 2013.

1. Chuột Rain Thành viên

2. inori

inori Thành viên

Được Like:
    2
    đúng rồi giờ game mình thấy không còn gì mới cả đánh đấm cả ngày chém giết cũng qua lại nhiêu đó ,bắt đầu chán rồi đó,có game nào giải trí nhẹ nhàng không nhỉ
  3. boneyM.

boneyM. Thành viên

Được Like:
    5
    Có nhìu game cũng đưa hình hot gơ vào mà, toàn ngực "khủng" ko thôi, tha hồ mà rửa mắt còn gì nữa.
  4. metalgear

metalgear Thành viên

Được Like:
    2
    Nhưng được bao nhiu đâu, chủ yếu là đực rực, chán chết luôn ấy ,có game nào có con gái chơi thì mình thấy sẽ hứng thú hơn
  5. single 29th

single 29th Thành viên

Được Like:
    1
    hiện tại thời điểm này thì mình thấy game online trên smartphone có tính chiến thuật hay nhất đó là thành cát tư hãn đó nhé ,ai quan tâm thì vào đây tải rồi mình pk cho vui
    http://thanhcat.com/index.php
    miruki thích bài này.
  6. miruki

miruki Thành viên

Được Like:
    1
    tks bác nhé cũng đang rất thiếu game chơi game đó giờ toàn chém trái cây thôi à .
  7. acongrim

acongrim Thành viên

Được Like:
    0
    cũng đang chơi nè, game này phong phú ghê, mỗi môn phái có những chiến thuật riêng rùi phải luyện kỹ năng sinh hoạt nữa, khoái nhất là mỗi lần 8g30 tối là dc vào chiến trường chiến quốc, lửa lên ngùn ngụt :dreaming:
  8. inori

inori Thành viên

Được Like:
    2
    cái này phải có bạn đi cùng mới với 2vs2 thì nó mới có tính coop và chiến thuật rõ ràng đấy ,tăng phần khích nữa
  9. sorasora

sorasora Thành viên

Được Like:
    2
    game hay đó đang chiến nè ,có ai nhập hội với mình không đây,đang lên cấp 1 cách chóng mặt luôn
  10. inori

inori Thành viên

Được Like:
    2
    khi nào vào top 3 đi rồi chiến nhé mình cũng đang lên top từ từ đây,mục tiêu vẫn phải là top 1 để được hẹn hò cũng hotgirl ,yahoooooooo