[Khác] Game Ngôi Làng Của Gió cho android file apk

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi trytrymmo, 21 Tháng bảy 2014.

1. trytrymmo Thành viên

Tai game ngoi lang cua gio online mới nhất cho dt android, cho dt java file .jar, .jad miễn phí, không sms kích hoạt cho anh e, là game nông trại vừa mới ra mắt vào giữa tháng 7 này, được trang bị hệ thống đồ họa 3D cực hấp dẫn cho anh em game thủ giải trí trong dịp hè 2014 này. Hãy đến với game nông trại được yêu thích nhất này và trải nghiệm thú vui khi tự mình trồng những giống cây mà mình thích, và nuôi những con vật xinh xắn trong nông trại của mình.

Tai game Ngoi lang Cua Gio cho android miễn phí cho điện thoại di động, hiện tại game NLCG hổ trợ cho 2 dòng máy thông dụng nhất, hiện nay là máy Android và các loại máy hổ trợ Java, đối với phiên bản dành cho điện thoại iPhone/ iPad thì đội ngũ kỹ thuật sẽ cập nhật trong thời gian sớm nhất để cho những bạn nào sử dụng điện thoại IOS cũng có thể hòa cùng đam mê với nông trại như mọi người.

Đến với game Ngôi Làng Của gió có hệ thống đồ họa sắc nét với hình ảnh các nhân vật được thiết kế theo phong cách Chibi dễ thương, âm thanh trong game khá là vui nhộn, tạo cho người chơi một cảm giác thoải mái khi chơi game nông trại 3D hấp dẫn này.

Tai game Ngoi Lang Cua Gio cho android hay java bạn sẽ được hòa nhập với nhiên nhiên cây cỏ, với 4 mùa xuân, hạ, thu, đông. Tùy vào thời tiết ở mỗi mùa mà có những loại cây trồng vật nuôi phù hợp để bạn tăng gia sản xuất trên trên trại của mình nhé. Còn điểm thú vị nữa là trong game còn có hiệu ứng tuyết rơi hay mưa rất đẹp mắt, và sau cơn mua thì bạn sẽ không cần phải tưới nước cho cây trồng của bạn luôn đó!

Tải game ngôi làng của gió online
    Trong game có nhiều loại khoáng sản dành cho bạn nâng cấp đò hay chế tạo làm trang sức để sử dụng luôn. Nếu muốn có những sản phẩm cao cấp hơn thì các bạn lại cối xoay gió để làm.
    - Xêm thêm vài game online cực hot dành cho bạn:
    + Tai game khi phach anh hung online cho điện thoại android, KPAH game nhập vai hấp dẫn.
    + Tai phan mem camera360 mien phi cho android , camera360 là ứng dụng chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp trên di động hiện nay.
    Nhanh tay tai game ngoi lang cua gio về điện thoại chơi ngay nào các bạn ơi.
  2. thaobinh99 Thành viên