GEVEY Ultra - Sim unlock iPhone 4 loại mới!

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi FeandMo, 23 Tháng sáu 2011.

1. congtukiem

congtukiem Thành viên

Được Like:
    1
    loại này khi khởi động lại máy có hiện cái bảng accept đó ko vậy mod :D thấy trong video mỗi lần khởi động lại nó hiện bảng accept những 2 lần :D
  2. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Da số loại Ultra xịn ko hiện lại bảng Accept khi turn on/off máy. Nhưng cũng có 1 vài trường hợp hiện lên... :(
  3. congtukiem

congtukiem Thành viên

Được Like:
    1
    :-s thế thì làm `j phải auto toàn phần :-s trong video kia thấy vẫn phải ấn 2 lần :-s ko biết sim của mod có hiện ko ....?
  4. Bunrieu

Bunrieu Thành viên

Được Like:
    0
    Hix, chả hiểu sao mình mua bên UK này, cài thì ok hết, nhưng khổ cái pin hết nhanh kinh khủng ( Mình dùng được 3G nhưng thề là chưa bao giờ dám dùng vì cái Gevey sim này ). Cũng may là xin được unlock request của bọn Three Mobile rồi nên ko cần cấy với ghép nữa, dại thật, tự nhiên bỏ hơn 30 đồng ra mua sau đó unlock mất có 15 đồng.
  5. bi_rain85

bi_rain85 Thành viên

Được Like:
    0
    bác FeandMo cho em hỏi chút...bước đầu tiên của việc unlock la jailbreak em đã làm xog va em dùng jailbreakme để làm...còn bước thứ 2...
    Bước 2: Cài đặt ứng dụng Furiousmod từ Cydia, cách cài như sau:

1. Bật Cydia lên.
    2. Chọn vào Tab Manage ở góc dưới bên phải của Cydia.
    3. Chọn vào Sourcesở giữa của Tab Manage.
    4. Chọn vào Add ở bên góc trên bên trái của Tab Sources
    5. Gõ vào: http://cydia.furiousmod.com và chọn Add Source
    6. Sau khi Add xong, trở lại Cydia và chọn vào FuriousMod.com
    7. Chọn Furiousmod
    8.Chọn vào Install ở góc trên bên phải

em đã làm đúng như bác nói nhưg hình ảnh của nó hiện lên ko giống như ảnh bác post mà lại có dấu ? và khi em ấn vào đó thì nó ko hiện lên ji cả..ko hề có furiousmod...vậy em có lam sai ở điểm nào ko bác?bác làm ơn giúp em,.hoặc cao thủ nào giúp em vấn đề này đc ko?máy của em la ip4 ios 4.3.3 -- 04.10.01..( còn 1 thắc mắc nữa là khi vào trong cydia thì no hiện len shsh của em la 4.3.5 ko hiểu tại sao?) mong các bác giúp em...thanks các bác nhìu...
  6. theanh2303

theanh2303 Thành viên

Được Like:
    0
    mình muốn cài FuriousMod v1.0.1 cho con ip4 4.3.2 bb 4.10 dùng GEVEY ULTRA FuriousMod mà source http://X3Groove.com bây giờ mình add vào trống không,ai có source nào khác không cho mình với.và dùng cái này có cần cài ultrasnow không? cám ơn