Giải đáp thắc mắc liên quan đến Motorola UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Bigbrid, 2 Tháng hai 2005.

1. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    bác Trung ở đâu, nếu ở SG thì mình làm giúp cho.no fee.
  2. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    sau bao ngày vật lộn với A920,A925..mình đã thu nhặt được 1 số Soft tested, và 1 số kinh nghiệm lận quần...í quên ...lận lưng :D khá ngon lành.anh em nào cần cứ dơ tay lên...
  3. trungtpc

trungtpc Thành viên

Được Like:
    4
    Ặc, iem lại ở HN. Bác có kinh nghiệm gì thì cứ post lên cho anh em thỉnh giáo. Chứ cũng ko bít bác có cái gì trong túi thì làm sao hỏi được.
    a925 thích bài này.
  4. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    bác ở HN thì pótay rồi, kg giúp được!với lại kg có cáp là chỉ ...đắp chiếu thôi:((
  5. trungtpc

trungtpc Thành viên

Được Like:
    4
    Cuối cùng đã tìm được chỗ Flash cho A925 tại HN. TA_Mobile (Logo quảng cáo trên đầu trang kìa) 75C Nguyễn Du. Cảm ơn TA-Mobile rất nhiều!
  6. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    dành cho a925 đã set được Gprs, chat tùm lum luôn nè...vô đây..www.agilemobile.com
  7. giangemic

giangemic Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ui.tôi có con A1000 nhưng bây giờ nó bị treo lúc cắm pin vào nó báo (Motorola 3G) rùi cứ dứng im như vậy.có bác nào có kinh nghiệm xử lý giúp tui với.
  8. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    lí do bị treo???
  9. giangemic

giangemic Thành viên

Được Like:
    0
    tại cài nhiều wa hay sao ý.dang cài nó bị tắt máy va treo luôn ko tắt được nguồn cũng ko vào màn hình chính được bây giờ vẫn bó tay.mang ra ********* cũng pó tay rùi.bác có thể giúp tôi đc ko?à tôi có cài cả phông tv cho nó không biết đấy có phải là lý do treo máy ko?
  10. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    chắc rồi !! đừng cài Font TV khi kg rành! con này chỉ còn nước Flash lại thôi ! thử tháo hết sim,thẻ khởi động lên xem ...