Giải đáp thắc mắc về Vodafone, + huyền thoại 903SH - 904SH

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi conan2901, 28 Tháng mười một 2007.

1. thanhdatnguyen108

thanhdatnguyen108 Thành viên

Được Like:
    132
    em tưởng dưới nắp lưng có 4 con ốc chứ? theo hình dưới đây thì nó dư lày.
    khả năng con ốc trên bên trái nó phải lột 1 góc tem main ra mới thấy hoặc là dư lào đó vì có mũi tên chỉ lên. thế là lão đã chính thức cậy em nó ra rồi đấy hử, thành công thì chúc mừng còn thất bại thì em xin chia buồn nhé.hihi. nói thế chứ chả hỏng dc đâu. cố lên bác
  2. thanhdatnguyen108

Được Like:
    132
    đây, bác nhìn cho kỹ lỗ ốc trên main này
  3. thanhdatnguyen108

Được Like:
    132
    em đã tìm ra nguyên nhân con máy của em bị giống bác. xoay màn hình ngược lại gập xuống là tắt tối om. không phải do nam châm mà do con .... j đó em không rành chuyên môn nhưng tạm gọi nó là con sensor bên góc dưới main màn hình, nếu xoay ngược lại thì nó sẽ đối diện với thanh nam châm và gập xuống sẽ ko bị tắt màn hình nữa, sẽ chụp ảnh vô tư còn không thì tối thui.
    nó chính là con này ( ảnh chụp bằng 903sh nhé.hihi )

xa xa tí nữa

em tháo luôn con trong ảnh ra thay lại cho con máy đang dùng, lại ngon rồi. hi vọng máy bác cũng chỉ bị vậy
  4. WARNING

WARNING Thành viên

Được Like:
    219
    các bác ơi,903sh của mình chuyển sang fw jp mà sao ko vào phần setting đc nhỉ? có ai giúp với
  5. WARNING

WARNING Thành viên

Được Like:
    219
    các bác ơi,903sh của mình chuyển sang fw jp mà sao ko vào phần setting đc nhỉ? có ai giúp với
  6. nambeo_icbv

nambeo_icbv Thành viên

Được Like:
    1
    Hôm nay lọ mọ lôi em 903Sh trắng với bao kỷ niệm đẹp ra sạc pin, pin chai sạc dùng được một lúc chắc phải oder viên pin mới. Cầm em nó trên tay mà rưng rưng nhớ ngày hoàng kim cầm em nó trên tay, xoay màn hình 1 vòng, gập lại, chụp choạch nhoay nhoáy, các em lác mắt.
  7. nambeo_icbv

nambeo_icbv Thành viên

Được Like:
    1
    Sau một hồi lọ mọ lăp sim (mini Sim của Mobifone), cài đặt 3G (theo hướng dẫn của trang web mobifone em thấy vào dantri.com.vn rất chậm (Liệu có phải em cài sai cái gì hay dùng quen Smartphone?), font chữ tiếng việt mất chữ...
    Chắc dùng nghe nhạc, chụp ảnh, hoài cổ! Vẫn yêu em nó lắm. Đang đặt thêm 1 em ở Nhật về.
  8. Armerial

Armerial Thành viên

Được Like:
    40
    Giá bao nhiêu, được 98-99% ko =)), cũng muốn hốt 1 pé về nghe gọi.
  9. WARNING

WARNING Thành viên

Được Like:
    219
    903sh likenew chơi nổi ko?
  10. nambeo_icbv

nambeo_icbv Thành viên

Được Like:
    1
    Em bị chậm chân rồi, tiếc quá!