Giải Mã "Lời Nguyền Câm Lặng" dành cho máy Nokia

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi banong, 6 Tháng một 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Bác ơi em cài cái này, nó mặc định là vào máy.Mở ra ko thấy nó hiện ra ở đâu.Xem trong phần tin nhắn ko thấy có gì thay đổi.Cài xong tự mất cái MEMORY up RAM trong máy mình luôn!E ko biết tại sao các bác ơi!
  2. morning30052003

morning30052003 Thành viên

Được Like:
    25
    mình đang sài N73me và có lần cũng bị hiện tượng như đã miêu tả, khi xem trong log thì thấy có tin nhắn tới nhưng trong inbox không thấy gì cả. khi khởi động lại máy thi xuất hiện bình thường .
  3. cam_thuc

cam_thuc Thành viên

Được Like:
    32
    Cái này là thuốc phá thai chứ không phải là thuốc tránh thai bác ạ. Khi nào bác "cảm" thấy là bác bị dính rồi thì bác mới cài nó vào thôi, nhiệm vụ của nó là xoá bỏ những đoạn mã tin nhắn đã thâm nhập sâu vào vùng cấm mà không thể dùng tay xoá đi được. Khi cài đặt nó sẽ tự kích hoạt rồi nó hỏi khởi động lại máy rồi tự xoá đi, chứ nó ko phải là 1 PM. Chắc nó tưởng chương trình kia của bác có đoạn mã tin nhắn đó nên nó kill luôn. Cài lại chương trình đấy là được chứ gì, nhưng để an toàn thì bác nên bỏ chương trình đó đi, đánh nhầm còn hơn bỏ xót 8-x
  4. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Ko cài lại đc nữa đâu bác ạ.Nó cũng đã xóa luôn cả cái GMAIL2.0, OperaMIni luôn!
  5. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Nokia SMS Cleaner FP1 - PM fix lỗi "Lời nguyền câm lặng" chính hãng!
    Giới thiệu 1 PM khác được do chính Nokia cung cấp để sửa chữa lỗi này.

Các bạn down Pm bên dưới về, cài vào máy, đối với S60v3 máy sẽ khởi động lại để hoạt động còn S60v2 thì nó làm việc luôn.

Lưu ý:
    lỗi này có thể nằm đợi ngay tại Trung tâm tin nhắn của mạng, với trường hợp này, bạn sẽ phải cài đặt lại ứng dụng này.

Nguon Kojiro

Các file đính kèm:

Trác Đông Lai and Virgo like this.
  6. khoalang

khoalang Thành viên

Được Like:
    0
    dùng cái này máy cứ bị khởi động lại hoài
  7. hoxuanthuyhp

hoxuanthuyhp Thành viên

Được Like:
    2
    \m/ PS boi hay qua ta.
  8. kimanhvn

kimanhvn Thành viên

Được Like:
    1
    Hình như N85 FW 10.045 của mình cũng bị dính. Gửi tinh nhắn thỉnh thoảng gặp lỗi "trình chỉnh sửa tinh nhắn hiện đang dùng" phải khởi động lại máy mới nhắn đc tiếp>Gửi sang máy vợ mình bi h cứ thỉng thoảng nhận được tn lại bị treo máy.Để mình thử xem thế nào
  9. hieuans84

hieuans84 Thành viên

Được Like:
    0
    thank, nhưng mình hok thik bói!
  10. ductm04

ductm04 Thành viên

Được Like:
    0
    ở việt nam khó gặp lắm bạn ơi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.